Microsoft Visio 2003/2007 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm dựng lưu đồ và lập sơ đồ! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Visio 2003/2007 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm dựng lưu đồ và lập sơ đồ!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thankss! link vẫn error 404 bạn ơi.

Như mình đã nói ở trên, hiện tại file phiên bản portable mình đang để ở máy tính tại gia đình, laptop hiện tại không có. Thành ra mình sẽ fix lại cho bạn trong thời gian gần nhất nhé :)
Rất xin lỗi vì sự bất tiện này :( Trong thời gian này bạn có thể dùng các bản portable của các phiên bản cao hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link die rồi bạn

Như mình đã nói ở trên, hiện tại file phiên bản portable mình đang để ở máy tính tại gia đình, laptop hiện tại không có. Thành ra mình sẽ fix lại cho bạn trong thời gian gần nhất nhé :)
Rất xin lỗi vì sự bất tiện này :( Trong thời gian này bạn có thể dùng các bản portable của các phiên bản cao hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
update lại link giùm bác thớt eiiiiiii

Thú thật là hiện tại mình vẫn chưa thể fix lại link được, vì file đó nằm ở máy tính tại nhà của mình, còn laptop mình không có. Mà mình là bộ đội, đang công tác trong Nam, ở nhà bố mình có dùng máy nhưng không biết xài Teamviewer để mình thông về máy nhà lấy, nên rất khó khăn. Tuy nhiên đến khoảng đầu tháng 11 mình về nhà, kết thúc thời gian trong Nam công tác, nên khi đó sẽ fix lại cho các bạn!
Yên tâm bạn nhé! :)

sk8er2598

Búa Gỗ
cảm ơn bạn nhiều nhé.