Mac Apps - Microsoft Office cho macOS: Cài đặt và kích hoạt Microsoft Office tất cả các phiên bản trên macOS | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mac Apps Microsoft Office cho macOS: Cài đặt và kích hoạt Microsoft Office tất cả các phiên bản trên macOS

hung40lo7c

Gà con
chào các ad. Hiện e vừa mua con máy mac hôm nay nhờ ace giúp mình cài đặt và kích hoạt giúp mình bản office cho phù hợp với được k ạ? e xin cảm ơn!

hung40lo7c

Gà con
chào các ad. Hiện e vừa mua con máy mac hôm nay nhờ ace giúp mình cài đặt và kích hoạt giúp mình bản office cho phù hợp với được k ạ? e xin cảm ơn!

hung40lo7c

Gà con
bác dùng office 365 E5 thì inbox em tạo cho 1 acc mà dùng. chỉ cần login trên web download bộ cài về rồi login lại là dùng được
xin lỗi bác hôm nay e mới vô acc. cái bản này tạo acc dùng có ổn định k bác, nếu được bác giúp e

NBTrung86

Gà con
Microsoft Office là bộ phần mềm các ứng dụng văn phòng hỗ trợ các công việc quản lý nhập dữ liệu, trình bày, thống kê dữ liệu được phát triển bởi tập đoàn đa quốc gia Microsoft. Nó bao gồm Microsoft Word, Microsoft Excel, Microsoft PowerPoint, Microsoft OneNote và Microsoft Outlook.​

File setup nguyên gốc từ server Microsoft:
Office 2019/2021 all version:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Office 2016 all version:

Office 2011 lastest version:

Kích hoạt Microsoft Office all version cho macOS:
cho xin file Cr@ck với ạ

pktrung

Gà con