This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn messenger phiền hà quá .làm sao bây giờ

jhony123

Gà con

em xài 2 nick facebook trên một máy IP ,khi nick 1 xuất và nick 2 hoạt động ,vậy mà tin nhắn tới nick 1 mà IP vẫn thông báo có messenger mới ,làm mình cứ tưỡng có ai nhắn tin ,khi bấm vào thì nó nháy sang nick 1 ,vậy là sao các anh chị ,em cám ơn

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Có phải bạn đang nói tới là bạn dùng điện thoại iphone và nhân bản ứng dụng lên không,hay là bạn chỉ có 1 ứng dụng face và out nick 1 và logon nick 2 nhưng cũng có thông báo à. bạn nói hơi rối nên mình chẳng hiểu

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Đó là tính năng chứ không phải lỗi nha. Nó sinh ra để đảm bảo bạn không bỏ lỡ bất cứ thứ gì đang diễn ra.
Đó là nhà phát hành nói thế. Còn bạn không muốn thì vào cài đặt tắt thông báo rồi logout hoặc xóa luôn tài khoản đó đi. Chỉ để 1 tài khoản hiển thị trên máy thôi.

5Characters

Rìu Sắt
Mình không biết cách tắt cái này luôn, mày mò lắm rồi, hồi xưa có làm cái page sida, sau này không cần nữa, nhưng lâu lâu
nó thông báo, nhưng không rõ là thông báo của cái page đó hay là của facebook cá nhân của mình, tới khi nhanh tay bấm vào một cái nó đổi luôn profile cá nhân sang page ).