This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Màn hình tomko t242af

mintz

Gà con
Ae rcm gì về con màn tomko t242af này không, em mới mua và trải nghiệm nhẹ nhàng một chút. đánh giá sơ bộ thì cổng io port hơi xấu - ngàm của chân đế trên màn hình thủng nên dễ bị rơi ốc vào khá nguy hiểm, nút ấn cứng và trông hơi cùi xíu, còn lại thì em thấy quá thừa so với giá tiền, màn 165, màu sắc đẹp, bảo hành quá dài, 3 năm, 2 năm 1 đổi 1, lần đầu trải nghiệm màn 165 nên cũng hơi sốc ạ
P/s: màn này em mua 2tr4 trên laz đợt sale vừa rồi nên cũng chẳng biết vậy là đắt hay rẻ

Attachments

35.9 KB · Lượt xem: 357

MrRadios

Búa Gỗ
Màu sắc mấy con màn này kém xa dell,lg. Mình cũng có mua 1 con để làm màn phụ mà để cùng con dell bên cạnh chán chả muốn nhìn qua. Cuối cùng để ra làm màn xem cam.

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
Giá hiện tại thì rẻ rồi đấy. Dùng hết bảo hành 1 đổi 1 của nó xem mắt mũi ra sao rồi lúc đó đánh giá tiếp =))

mintz

Gà con
em xài thấy ok mà nghe mấy bác chê rén thế nhỉ, chắc phải tậu con dell về so sánh thôi

Y198x

Gà con
giờ màn tàu giá rẻ nhiều nên các hãng nối tiếng cũng ra nhiều loại giá vừa túi hơn rồi bạn.