Hỏi/ Thắc mắc - Màn hình máy tính? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Màn hình máy tính?

easy 8

Gà con
cho tui hỏi gần quận 11 thành phố hồ chí minh có chỗ nào bán màn hình máy tính mà giá mềm ko ? mình đang xài cái( HP v185w 18.5 inch Widescreen LCD Monitor ). mình muôn màn hình có hay tầm mấy cái này sau :
Kích thước màn hình: 18.5inch
Độ phân giải tối đa: 1366x 66
hỗ trợ cổng :VGA
mình dùng cho xem video là chính thôi ko cần quá cao siêu
mình có tầm gần 3 triệu

Sửa lần cuối:

ntquyet247

Rìu Vàng
Câu hỏi của bạn quá chung chung nên rất khó để tư vấn! Ví dụ bạn cần màn như thế nào (kích thước, độ phân giải,...), nhu cầu dùng cho việc gì? Mức giá tiền tối đa có thể bỏ ra là bao nhiêu??? Thế người ta mới tư vấn được chứ!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nếu bạn là nam thì mình sẽ rất mềm, còn nếu bạn là nữ lại xinh như clip 9 phút thì mình đảm bảo rất cứng.
À ý là giá bán rất cứng, chặt thẳng tay vì nữ chả rành công nghệ =)
Lạy ông, ông định mua bao nhiêu tiền? To bao nhiêu? Mới hay cũ xài rồi? Chơi game hay chỉ xem video? ....

easy 8

Gà con
Câu hỏi của bạn quá chung chung nên rất khó để tư vấn! Ví dụ bạn cần màn như thế nào (kích thước, độ phân giải,...), nhu cầu dùng cho việc gì? Mức giá tiền tối đa có thể bỏ ra là bao nhiêu??? Thế người ta mới tư vấn được chứ!
Nếu bạn là nam thì mình sẽ rất mềm, còn nếu bạn là nữ lại xinh như clip 9 phút thì mình đảm bảo rất cứng.
À ý là giá bán rất cứng, chặt thẳng tay vì nữ chả rành công nghệ =)
Lạy ông, ông định mua bao nhiêu tiền? To bao nhiêu? Mới hay cũ xài rồi? Chơi game hay chỉ xem video? ....
rồi tui chỉnh lại rồi đấy thank mấy ông

ntquyet247

Rìu Vàng
rồi tui chỉnh lại rồi đấy thank mấy ông
Gần 3tr mà mua màn 18.5 inch 1366x768 thì rất phí phạm bạn ạ! Cho mình hỏi tại sao mà bạn phải thay con màn kia thế?
Lưu ý là tầm 3tr bạn có thể được con màn cũ khá ok, màn 24 inch FHD còn bảo hành độ 1 năm rồi nhé!

easy 8

Gà con
Gần 3tr mà mua màn 18.5 inch 1366x768 thì rất phí phạm bạn ạ! Cho mình hỏi tại sao mà bạn phải thay con màn kia thế?
Lưu ý là tầm 3tr bạn có thể được con màn cũ khá ok, màn 24 inch FHD còn bảo hành độ 1 năm rồi nhé!
thank bạn cho mình hỏi là mua ở đậu thế ? cái màn hình mình đang xài nó bị xuất hiện mấy cái chấm như bụi gây kho nhìn ấy mà

calvinngo

Rìu Sắt
Mình cũng tính mua màn mới giá 3tr như bạn này thấy trên Tiki có rất nhiều mẫu khó chọn quá, có bác nào đã mua trên Tiki tư vấn giúp với.

ntquyet247

Rìu Vàng
Mình cũng tính mua màn mới giá 3tr như bạn này thấy trên Tiki có rất nhiều mẫu khó chọn quá, có bác nào đã mua trên Tiki tư vấn giúp với.
3tr giá hơi ẩm ương, cơ mà tầm giá này nên chọn con nào hàng đã sử dụng còn bảo hành thì hơn bác ạ!!!