This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
" "Malwarebytes Premium 3.7.1 Repack install (never expires license) " " 1. ở đâu mình Ko thấy . 2. hoặc giúp SEND file vào hộp mai nhatminh9999f99@gmail.com. . < biết ơn

Mình thì rất đơn giản và thoải mái thôi, có thể chia sẻ cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn hoặc là gửi qua mail cho bạn. Nhưng vấn đề ở đây là bạn còn phải tải nhiều phần mềm khác nữa ở trong diễn đàn, mà nếu như gửi như kiểu này thì rất bất tiện cho bạn, nhất là những lúc bạn đang cần một phần mềm nào đó gấp, để sử dụng, mà thời điểm đó mình lại không online.

Vấn đề chia sẻ link phần mềm mình đã comment rất rõ ở comment số 18 trang 1 của topic này. Mình trích lại để bạn đọc.

Dạ! Cháu chia sẻ link kiểu này nhằm mục đích tránh DMCA từ Google thôi bác à. Bữa trước cháu mới viết quy định của box Phần mềm xong, bác có thể vào link bên dưới để rõ hơn ạ
Link trang chủ ở đây cháu post lên nhằm mục đích đánh lừa Google, khi họ quét ra bài viết này thì họ thấy mình chia sẻ link tải từ trang chủ, ủng hộ mua sản phẩm từ trang chủ thì họ sẽ khuyến khích và hiện topic này của cháu trên Google (đồng thời cũng là 1 cách giới thiệu diễn đàn mình cho nhiều người khác trên khắp thế giới).
Còn link thực sự có thuốc thì cháu chia sẻ ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn, có tên là VN-Zoom Supporter Team. Nếu bác muốn xem được bài viết chia sẻ link ở bên trong nhóm, bác hãy tham gia (join) vào nhóm để các Admin duyệt bác vào trong nhóm ạ. Sau khi duyệt vào nhóm xong bác sẽ thấy link của cháu ở topic này cũng như các hoạt động khác liên quan ở trong nhóm ạ Vì đây là nhóm kín, nếu để công khai nhóm thì cũng ảnh hưởng đến DMCA nên phải làm nhóm kín để không bị phát hiện (hoặc 1 phần nào đó đỡ bị phát hiện) bác ạ
Chúc bác vui vẻ
---

Bạn chỉ cần làm duy nhất 1 lần đầu tiên, các lần sau bạn chỉ việc mở link Facebook mà mình chia sẻ là sẽ thấy link tải phần mềm.

Tuy nhiên, dù sao đi nữa thì mình cũng đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn. Chúc bạn vui vẻ nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình xin với nha bác , cám ơn bác

Đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn. Tuy nhiên, để thuận tiện hơn cho bạn khi tải link phần mềm trên nhóm kín Facebook diễn đàn, mình đã giải thích cụ thể ở comment ngay trên rồi nhé, bạn đọc kỹ để hiểu rõ ràng và từ lần sau không cần phải chờ mình gửi link download cho nữa. Chủ động sẽ tốt hơn bị động.

nxlongth

Búa Gỗ
thanks thớt nhé =)

votheduy154

Gà con

Cảm ơn bạn nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Của mình nó lại tự chuyển về bản Free rồi bác ạ

Mình đã check lại, phải nói phần mềm này rất khó kiếm key, bản repack này thực sự là hàng hiếm ở trên mạng hiện nay. Để tránh việc chuyển sang bản Free, bạn chỉ cần không update cho nó là được

h3ong0x

Búa Gỗ
Cho mình hỏi là dùng cái này song song với windows defender. Thì có bị ảnh hưởng gì không ạ ?