Hỏi/ Thắc mắc - lỗi mất âm thanh sau khi cài win 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc lỗi mất âm thanh sau khi cài win 11

tranluongtiensi

Búa Gỗ
chào các bác, chả là e vừa cài xong win 11 nhưng bị mất âm thanh, e đã thử cài lại driver nhưng vẫn bị v. thêm nữa là khi vào video trên máy thì e bị lỗi 0xc00d6d6f, 0x80040154. nhưng sau khi gỡ driver thì video lại chạy bình thường, còn khi cài lại driver thì lại bị lỗi trên. bác nào bt fix giúp e vs ạ. e cài bằng file iso ạ

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Bác thử phần đầu ra âm thanh chưa. Bên cạnh chỗ chỉnh âm lượng có cái mũi tên sang phải

Thunderstorms

Búa Gỗ
chào các bác, chả là e vừa cài xong win 11 nhưng bị mất âm thanh, e đã thử cài lại driver nhưng vẫn bị v. thêm nữa là khi vào video trên máy thì e bị lỗi 0xc00d6d6f, 0x80040154. nhưng sau khi gỡ driver thì video lại chạy bình thường, còn khi cài lại driver thì lại bị lỗi trên. bác nào bt fix giúp e vs ạ. e cài bằng file iso ạ
Upgrade hay là install mới vậy chủ thread?

Thunderstorms

Búa Gỗ
Vậy là bị lỗi là đúng rồi, install mới đi ông

tranluongtiensi

Búa Gỗ
Bác sửa lỗi này sao? Bác up lên để ae sau gặp lỗi này biết cách sửa nha
e chả bt nữa {big_smile},e khôi phục mặc định cho cái Manage 3D settings ở NVIDIA control panel thì có tiếng lại. chắc tại trước khi cài win e có đụng với chuyển đổi vài cái trong đó nên bị . bác nào bt cái nào ảnh hưởng đến âm thanh trong đó thì chỉ chứ e chịu {haha}