Nhờ tư vấn - Lỗi khi bật máy? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi khi bật máy?

domanhhp

Búa Gỗ Đôi
Tình hình từ trước tết đến tận giờ con máy bàn của mình mỗi lần bật máy đều hiện lên như này , mình nghĩ là do bụi nên quạt cpu ko chạy , nhg tháo ra vệ sinh toàn máy kể cả vga , quạt dọn sạch bụi từng kẽ 1 và chip thì bôi keo tản nhiệt , tưởng hết hiện tượng này ai ngờ vẫn vậy . Ae giúp mình xem bị lỗi gì và sửa ntn giúp mình nhé {big_smile}

caniquyvnz

Rìu Bạc
Nếu bạn làm mấy bước trên ok hết rồi thì chỉ còn..thay quạt khác coi có hết không nhá myphen :cool:

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Nếu main hỗ trợ tắt cảnh báo thì bạn có thể tắt chế độ đó , còn ko thay quạt khác sẽ hết . lỗi này do mạch control của quạt bị lỗi , main n ko nhận dc thông tin hay điều tốc quạt nên vậy

bilacexule

Gà con
Nếu quạt vẫn chạy thì cứ vào Setup mà tắt thôi bạn. Lỗi này cũng không quan trọng.