This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng LDPlayer NoADs 8in1 v24-5-9-1 root+unRoot hàng loạt, Chế độ Siêu Nhẹ Mượt, không còn quảng cáo, đã lên Premium

bunpbu

Gà con
@PMHCT
Bác cho em hỏi với: các bản NoAds của bác em cài (Mumu, LDPlayer) thì không login được playstore và mở Browser không kết nối được, nhưng có app cài trong đó thì lại có mạng (Monkey Junio cài bằng file apk em login được)

shinemystic

Búa Gỗ

Đã test bản Ldplayer mới. mình cài bản LDPlayer 5 android 7 64bit và luôn bị tình trạng lỗi launcher mặc dủ tạo đi tạo lại nhiều lần.

CHDP0505

Gà con
tuyệt vời, thanks ad

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Ngày cập nhật 6/10/2023, cập nhật LdPlayer NoADs 8in1 version 23.10.6.1

+ Từ giờ bạn có thể dùng song song 4 phiên bản gốc hoặc 4 phiên bản NoADs hoặc dùng song song phiên bản gốc và phiên bản NoADs
+ Loại bỏ chữ "donate ly tách cà phê cuumay" ở desktop. Vì vậy bạn có thể dùng cho Nhóm, Công ty, Doanh nghiệp...
+ Sửa vấn đề "Launcher bị dừng"
+ Sửa lỗi và cải thiện
.
.

* Updated LdPlayer 9.0.59.1 NoADs

1. You can run Clash Royale without any crash issues now.
2. Solved an issue where fullscreen could not be exited when LDPlayer was maximized.
3. You can play Goddess of Victory: Nikke without any error message now.

Sửa lần cuối:

Hope0000

Gà con
Phần mềm này của bác chạy lên mà CPU ăn 0% đến 0.2% là bt nhỉ bác, với phiên bản mới cài đè lên phiên bản hiện tại được không vậy ạ ?

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
có hỗ trợ cài đè (cài nâng cấp) bạn nhé.

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Ngày cập nhật 11h1, 20/10/2023, cập nhật LdPlayer NoADs 8in1 version 23.10.20.1

- cập nhật LdPlayer NoADs 9.0.61.0:

Đã sửa lỗi: khi giả lập LDPlayer đang màn hình dọc, thỉnh thoảng bị trống không thấy tên tab;
Đã sửa lỗi: chẩn đoán Hyper-V không chính xác;
Đã sửa lỗi: các tab giả lập LDPlayer không kết nối được mạng khi chạy nhiều tab;
Đã sửa lỗi: game Nhật [Yo-kai Watch: Wibble Wobble] pop-up thông báo.