Nhờ tư vấn - Laptop main hỏng nên / thay mới hay nên bán đi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Laptop main hỏng nên / thay mới hay nên bán đi

Laptop main hỏng bạn sẽ làm gì?

• Đem đi sửa hi vọng sửa được thì dùng tạm đã

Bình chọn: 0 0.0%

• Tổng số lượt bình chọn
    2
  • Poll closed .

Star word

Gà con
Do một số ly do không mong muốn mà con Main con Dell M4040 của mình bị hỏng. Em nó đã đi theo mình được 7 năm và giờ gửi vào sửa chữa laptops 24h để được chăm sóc.
Giờ mình đang phân vân có nên thế nào nếu nghe được tin dữ . Nên mình viết bài này hi vọng anh chị em Vn-Zoom góp ý giúp đỡ ak. Vi lo giờ không còn main chính hãng e lo thay mới cũng không dùng được bao lâu lại hỏng thỳ mệt lắm.
Nếu bán thì bán ở đâu để được giá tốt nhất ak.
Ps: Mong mod giúp đỡ giùm em sớm sớm và hi vọng cả nhà quan tâm góp ý. Mình xin cám ơn cả nhà rất nhiều ak...!!!

Administrator

Administrator
nên thay máy mới

mu.no.1

Gà con
Nếu sửa được hoặc lượm được main giá rẻ thì thay và cho người quen rồi lên cái mới.

kedachet

Búa Gỗ
nếu đó là con lap dùng vga onbo thì ko có lý do gì phải thay. vì dòng onbo có cái mợ gì để mà hư. linh kiện đến tuổi thì sửa rồi lại chạy tiếp thôi. vì lkhar năng bị lại rất ít. dòng vga rời mới đáng sợ. nóng, nó tèo con chip vga rời, cực khổ đủ đường, vì có đóng lại chip thì nó cũng sẽ tèo nữa thôi.