This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Laptop cho nữ trong tầm giá 10 - 15tr

thaitue

Gà con
Em đang tính mua cái laptop cho con em gái, làm bất động sản. Công việc chính là Microsoft Office và xem quy hoạch, vị trí trên CAD. Các bác tư vấn giúp em trong khung giá 10 tới 15tr thì con nào ok . Em xin cảm ơn nhiều
PS: Mua cho em gái bds nên ngoại hình nhìn ổn chút các bác ạ

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
bạn cứ ra siêu thị điện máy tha hồ chọn tầm đó có mấy con Dell màu vàng tươi đẹp lắm

Teplice

Thành viên BQT
Mình thì hay tin tưởng dòng dell và asus, máy tính giờ cũng rẻ mà. Có các tiêu chí bạn chọn: ổ cứng thì có cả SSD và HDD, Ram: 8GB, card màn hình, chíp coi 3 trở lên thế là OK rồi.
Nếu có tiền nên chọn MAC, sony vaio.

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Bạn tham khảo 1 số mẫu.
Dell Vostro 5471 Intel® Core™ i5 _8250U _4GB _1TB _VGA INTEL _Full HD _Finger _LED KEY
Asus Vivobook S430UA EB002T Intel® Core™ i3 _8130U _4GB _256GB SSD _VGA INTEL _Win 10 _Full HD IPS _Finger _LED KEY _119D
HP Pavilion 14 ce0019TU (4ME99PA) Intel® Core™ i3 _8130U _4GB _1TB _VGA INTEL _Win 10 _Full HD IPS

2 mẫu dell và HP thì mua thêm 1 SSD m.2 sata về gắn vào.

jackvo183

Gà con
Bạn chọn được con nào chưa? bên mình có cung cấp hàng chất, có bán cả bản quyền cho Office 365 hoặc các bản quyền khác để nâng cao tính năng và hiệu năng khi sử dụng nè.

ducnvict

Gà con
Nhu cầu khá đơn giản, ra Điện Máy Xanh, Phúc Anh hay Ép Pê Tê ưng con nào xúc con đó thôi, thóc tới 15 cân thế thì thoải mái lựa chọn rồi.

tuongcfc

Gà con
Hi bạn
nếu mỏng nhẹ cho nữ thì bác làm con dell e7240 hoặc e 7440 nhé
bác tham khảo xem bên laptop24h nhé
https://suachualaptop24h.com/Laptop-Dell/Laptop-Dell-Latitude-E7240-Bao-hanh-3-thang-d4152.html
chúc bác mua máy ok

nghqua

Rìu Sắt Đôi
Gái thì nên mua con nào gọn tí
Như mac, hay là xiaomi ấy cho giống mac tí :v
Nói chứ mua surface đi bác 10-15 chắc mua dc con pro 4 ngoại hình đẹp như mới

ntquyet247

Rìu Vàng
Mua ở HN thì em hay qua chỗ bác Hiro Lap bên voz, toàn hàng độc!