Làm thế nào tăng điểm hoặc like cho thành viên mới? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Làm thế nào tăng điểm hoặc like cho thành viên mới?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

terrifypole

Cách đơn giản nhất là chia sẻ thông tin, kinh nghiệm bạn có, hoặc chia sẻ thêm các tài nguyên phần mềm, và đừng quan tâm số LIKE bạn nhận được. Khi đó, bạn sẽ có mọi thứ :D
Sao tớ làm theo cậu mà vẫn chưa có người yêu nhỉ

T

terrifypole

Reaction của bạn hiện tại hơn 200 rồi thì lo gì nữa, đủ để hoạt động trong diễn đàn và lấy được những nguồn link uy tín.
Vâng, cũng may là mình biết đến diễn đàn này sớm hơn và có active một chút
Chứ giờ mình còn là "Gà con" thì đã không tìm đến diễn đàn này

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
mình k có bằng chứng về việc bị tụt điểm reaction, mình off khoảng 6 - 7 h tối qua 09/04/2023 và k còn tương tác vào lúc 14:42p chiều 09/04/2023, trước đấy mình thấy điểm reaction 58 ( búa gỗ đôi), bây giờ vào chưa tính điểm reaction ( 2 điểm vào 1:40p chiều nay 10/04/2023 mà tụt về còn 51 điểm ( chưa tính 2 điểm mình mới vào forum thấy). (nghĩa là mất 9 điểm k rõ lý do). K biết thắc mắc với ai nữa ???

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình k có bằng chứng về việc bị tụt điểm reaction, mình off khoảng 6 - 7 h tối qua 09/04/2023 và k còn tương tác vào lúc 14:42p chiều 09/04/2023, trước đấy mình thấy điểm reaction 58 ( búa gỗ đôi), bây giờ vào chưa tính điểm reaction ( 2 điểm vào 1:40p chiều nay 10/04/2023 mà tụt về còn 51 điểm ( chưa tính 2 điểm mình mới vào forum thấy). (nghĩa là mất 9 điểm k rõ lý do). K biết thắc mắc với ai nữa ???

Có thể các bài viết mà bạn đăng lên có reaction đã bị xóa khỏi hệ thống diễn đàn, nên số reaction bạn nhận được từ bài viết đó cũng sẽ mất đi theo.

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Có thể các bài viết mà bạn đăng lên có reaction đã bị xóa khỏi hệ thống diễn đàn, nên số reaction bạn nhận được từ bài viết đó cũng sẽ mất đi theo.
like cho tiền bối 1 phát mà nó hiện lên cái rồi về 0 luôn @@

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
like cho tiền bối 1 phát mà nó hiện lên cái rồi về 0 luôn @@

Diễn đàn đang nâng cấp một số hạng mục nên có thể lỗi này lỗi kia xảy ra nữa bạn ạ, hy vọng bạn sẽ tiếp tục đồng hành cùng diễn đàn và phản hồi lại những thông tin hữu ích.

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Diễn đàn đang nâng cấp một số hạng mục nên có thể lỗi này lỗi kia xảy ra nữa bạn ạ, hy vọng bạn sẽ tiếp tục đồng hành cùng diễn đàn và phản hồi lại những thông tin hữu ích.
Vâng, k có gì đâu.

Sửa lần cuối:

jablonec

Rìu Chiến Chấm
tui thấy có nhiều người "khởi nghiệp" bằng cách thấy bài viết nào ở đâu hay hay thì copy paste về đây, cũng hiệu quả lắm
Bày dại.
một cách khác là các bác like chéo cho nhau, em xin tặng 1 like cho tất cả các bác comment từ trước em. Xin cám ơn bác nào like lại :D:p
Xác định đã Like

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.