This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Làm thế nào để đăng ký tài khoản khi bị giới hạn?

vqht123

Gà con
Như tiêu đề e muốn hỏi các pro: làm thê nào để đăng ký tài khoản của 1 trang web khi nó giới hạn kiểu như Subscribe của youtube ấy ạ.
(1 máy chỉ đăng ký đc 1 tài khoản)

TekMonts

Búa Đá Đôi
Mình thấy subcriber vs like chỉ là một api của trang thứ 3, nên bạn click vào đó là nó tự mặc định làm xong bước đó, ko phải sub gì nữa cả, bạn có thể bỏ sub.
Bạn kiểm tra lại nhé.

vqht123

Gà con
Sub Là e lấy ví dụ thôi ạ. ý e là e muốn đăng ký nhiều tài khoản bằng 1 máy tính nhưng trang web đó lại không cho phép điều đó. e xóa case thì cũng chỉ đăng ký đc 2 tài khoản thôi (. có cách nào không ạ

TekMonts

Búa Đá Đôi

Nó giới hạn IP hay sao? Mở bằng trình duyệt ẩn danh, dùng proxy/VPN nhé.

vqht123

Gà con
Bạn đăng ký trên cùng một email/số đt? Cùng thông tin?

Dùng proxy và khác thông tin để đăng ký nhé.
tất cả đều khác. không trùng thông tin đăng ký. đáp ứng đầy đủ các yêu cầu. nhưng vẫn bị báo không đc đăng ký 2 tài khoản trên cùng một máy (

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Bạn có thể đưa link trang web để mọi người kiểm tra giúp.

Như bạn trên đã nói, đầu tiên bạn phải clear cache trình duyệt. Sau đó dùng VPN + ẩn danh để đăng kí tài khoản.

babylon88

Búa Gỗ Đôi
Tui cũng ko Hiểu xách moblie - Bật VPN lướt wed ần danh ; mail Fake dùng Wifi Cafe mà vẫn ko được ah ...Web nào gắt thế

babylon88

Búa Gỗ Đôi
Sao Tui sài moblie cái nào cũng thành công - Chỉ bật 1.1.1.1 - Safari mail cũng chằng thèm sửa 4-5 cái mail của tui profile như nhau .Trang này cũng chẳng thèm gởi link xác nhận đăng ký nhỉ ? Hay nó cho nhá hàng mấy ngày mới check . Tui vừa đăng ký Pc xong ; lấy cái đăng ký mobile cũng Login thành công ?

vqht123

Gà con
E đăng ký qua cái link e gửi. 1 lần đăng ký là theo link đó cơ. bác thử qua link đó đk lại 1 lần nữa xem đc ko ạ

babylon88

Búa Gỗ Đôi
xời link Refer thì kèm Tk sao mà hack đc Câu hỏi ngớ ngẩn nhất trong ngày mà Tui đọc đc