Hỏi/ Thắc mắc - Kiểm tra sức khoẻ của SSD? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Kiểm tra sức khoẻ của SSD?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
@cyberat có bị giảm chất lượng ko bạn , tài liệu chất lg cao bị giảm đi chán lắm

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
@cyberat có bị giảm chất lượng ko bạn , tài liệu chất lg cao bị giảm đi chán lắm
có bạn, nó nén lại, nhưng có thủ thuật là truy tìm file gốc trong cái my computer của gdrive, file đó lại k bị nén, mình up file gốc bao nhiêu thì bên đó lưu đúng bấy nhiêu, nhưng nếu tải từ gphoto là đã bị giảm chất lượng cho phù hợp chính sách của gg, còn lặn qua bên chỗ mình nói mà tải thì lại ra file gốc, bá đạo chỗ đó

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
nó ko tính vào dung lượng ggdrive ak bác
nếu up theo kiểu hình ảnh vào gphoto (chỉ chọn hình ảnh video, k chọn tài liệu), thì nó hiểu là chỉ đưa vào gphoto nên k tính dung lượng của gdrive, cũng có tính với 1 số file nó k hỗ trợ như định dạng, chuẩn nén, dung lượng quá lớn, v.v...

duonglinh2

Rìu Bạc
mình sợ sau này AI nó thôn tính hết thì con cháu mình k có gì xem, nên lưu lại trên gphoto để nữa con cháu nó có mà nghiên cứu, được cái gphoto nó k tính dung lượng nên cứ thả thoải mái, còn biết là do lâu lâu mình check kiểu taskout thì phải, thì nó báo vậy đó
bác lo cho con cháu quá . cũng định sưu tầm 1 ít mà chưa có kinh nghiệm học tiếng nhật . mong là bác có thể chia sẻ những cái mà bác thích cho anh em hưởng ké

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác lo cho con cháu quá . cũng định sưu tầm 1 ít mà chưa có kinh nghiệm học tiếng nhật . mong là bác có thể chia sẻ những cái mà bác thích cho anh em hưởng ké
haha, bạn cứ gia nhập thiên địa hội, bao la trời nước