Kích hoạt windows 10 (giấy phép kỹ thuật số) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kích hoạt windows 10 (giấy phép kỹ thuật số)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TanDuong

Búa Gỗ
file tool đã bị xoá

pkane

Búa Gỗ
Tuyệt vời ông mặt trời.
Đã kích hoạt thành công win 10 LTSC.
Cám ơn bác Ad.
?

hoangvu78

Gà con

Bác thuwowngr cho em xin một key Win10 pro và một key office 2010 online hoặc Retair (để getweb) với ạ! Máy em thay main rồi thì mất hết, không có thời gian để ngồi cài lại (key cũ đều là key Retair và getweb từ Web Germany do bác hướng dẫn trước đây). Em cám ơn.​

ndt2605

Rìu Bạc Đôi

Bác thuwowngr cho em xin một key Win10 pro và một key office 2010 online hoặc Retair (để getweb) với ạ! Máy em thay main rồi thì mất hết, không có thời gian để ngồi cài lại (key cũ đều là key Retair và getweb từ Web Germany do bác hướng dẫn trước đây). Em cám ơn.​

Win 10 thì làm theo 2pic này hoặc bạn tải tool, office qua link này hóng https://vn-z.vn/threads/tong-hop-key-windows-va-office.10945/page-769

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

Thay main thì phải kích hoạt lại thôi bạn nhé.
- Win 10 pro thì làm theo topic này.
- Office 10 thì dùng key và làm theo topic này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.