Microsoft Office - Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí

macqueen

Búa Gỗ Đôi
cho em xin 1 slot nhé, cảm ơn bác nhiều

visaothe

Rìu Chiến Chấm
Cho mình xin 1 slot [email protected].
Cảm ơn bạn.
Cho mình xin 1 slot với nhé
Cho mình xin 1 slot với bác chủ tus nhé, thanks
Mình 1 slot nhé
cho xin 1 slot vs bạn mail:[email protected]
Cho mình xin một slot nha, mail của mình là [email protected]
Cảm ơn bạn nhiều!
mình đã gửi cho các bạn . check inbox nhé

visaothe

Rìu Chiến Chấm
mình đã gửi hết cho các bạn . trong vòng 15 ngày mình sẽ kiểm tra nếu những tài khoản được share mà không đăng nhập kích hoạt office 365 thì mình xin phép là sẽ xoá những tài khoản đó và chia sẻ cho người cần .
mỗi tài khoản có thể sử dụng cho 5 thiết bị nên anh em không nên xin nhiều tài khoản . thời hạn sử dụng là 3 tháng theo quy tắc nhưng nếu có kích hoạt office thì sẽ tự động gia hạn nên anh em lưu ý !

Mai Trinh

Búa Gỗ
mình đã gửi . bạn check inbox
Chủ thớt ơi cho mình hỏi với mình có thể đăng nhập mấy thiết bị ( máy tính bàn , máy tính bảng .. ) bằng tài khoản này vậy? Mình chưa dám đăng nhập thêm vào thiết bị khác sợ block :)

visaothe

Rìu Chiến Chấm
Chủ thớt ơi cho mình hỏi với mình có thể đăng nhập mấy thiết bị ( máy tính bàn , máy tính bảng .. ) bằng tài khoản này vậy? Mình chưa dám đăng nhập thêm vào thiết bị khác sợ block :)
Bạn dùng tài khoản này đăng nhập được 5 thiết bị nha .

Anikawa

Gà con
Cho em xin 1 slot ạ, gửi qua mail : [email protected] nhé