Microsoft Office - Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Kích hoạt Office 365 bản quyền miễn phí

quaiquynhi

Búa Gỗ
Hi bác thớt,
Cho em xin một account cho con sư tử nhà em được không ạ.
Em xin đội ơn.

visaothe

Rìu Chiến
update lại topic . còn dư 40 slot . mọi người để lại thông tin .. tài khoản chỉ kích hoạt 365 chứ không kích hoạt onedriver . nhận acc sau 15 ngày không sử dụng mình xin xoá acc nhé . ..

Miika

Búa Gỗ
Bác ơi em xin 1 slot với ạ

ravayana88

Gà con
check inbox nhé đã tạo xong
Cám ơn a. E đã login được rồi. Như thế này là chỉ cần mở phần mềm Excel lên sử dụng là được tính hoạt động hả ? Có cần lâu lâu vào web Microsoft đăng nhập lại acc ko a ?

visaothe

Rìu Chiến
Cám ơn a. E đã login được rồi. Như thế này là chỉ cần mở phần mềm Excel lên sử dụng là được tính hoạt động hả ? Có cần lâu lâu vào web Microsoft đăng nhập lại acc ko a ?
không cần . cái này sử dụng được hết . toàn bộ office 365 đâu phải riêng sài excel .

BBFamily

Búa Gỗ
mình có tài khoản MS E5: [email protected] nhưng thấy nó bảo tài khoản này không được gia hạn nữa vì gói E5 không extra nữa thì phải, bác thớt xem kích hoạt giúp mình tài khoản trên được không. Cảm ơn bác.

visaothe

Rìu Chiến
Bác ơi em xin 1 slot với ạ, cảm ơn.
mình có tài khoản MS E5: [email protected] nhưng thấy nó bảo tài khoản này không được gia hạn nữa vì gói E5 không extra nữa thì phải, bác thớt xem kích hoạt giúp mình tài khoản trên được không. Cảm ơn bác.
cho mình xin 1 slot nhé: [email protected]
cảm ơn bạn nhiều nhé.
check inbox đã gửi !