Hỏi/ Thắc mắc - Không biết vì sao mọi người có nhiều point Fshare vậy ạ? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không biết vì sao mọi người có nhiều point Fshare vậy ạ?

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Vấn đề là mình không biết nguồn lấy tài liệu ở đâu và share chỗ nào cho có nhiều người xem bạn ơi:(
Có là Thánh Gióng cũng mất vài năm làm em bé để cha đút ăn mẹ tắm rửa chị thay đồ nha, bạn không thể biết liền những thứ mong muốn đâu, đó là 1 quá trình dài tham gia tìm tòi học hỏi trao dồi và cả những may mắn cùng quan hệ... Để có thể tìm được nguồn tài nguyên tốt cũng như những mánh khóe này nọ...

sactim58

Búa Gỗ
Có bạn nào biết ai bán Point Fshare không ? Giờ trên mạng toàn tổ lừa.
Thanks mọi người

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Lâu rồi không dùng Fshare. Dạo trước còn hay mua vip, sau đó biết mấy bạn bán point vip, thế là đi mua, có lúc trong tài khoản có cả một đống point mà chả làm gì. Bây giờ, chắc tài khoản vẫn còn, mà hông nhớ ra tên tài khoản, tên email đăng kí là gì {ah}

Dùng point Fshare (point mua) khá lâu, nhưng tài khoản không hề bị gì. Không rõ point các bác lấy từ lượt download hay từ đâu nữa.

quadensatgai

Rìu Sắt
lâu lâu mình cũng mua point để lấy vip tải, nhưng toàn gom link rồi mua 1 lần, chứ mua rồi tải có 1 file thì cũng phí :D