This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Khóa học Nukida ( A+ B ) Full

dongnhan333

Búa Đá Đôi

Xin chào anh em , ngày hôm nay chia sẻ cho anh em khoá học Nukida khoá A và B , mình chia sẻ khoá học này là mong muốn ae bổ sung kiến thức tránh mất tiền như mình trong thị trường khắc nghiệt này . Xin cảm ơn !!​

* Khoá A: Bull Bear Law Trọn Đời​

* Khoá B: Pro Training Trọn Đời​

Lưu ý : Nếu ae ủng hộ mình sẽ SHARE khoá học của ALDEN NGUYEN nhé ! Xin cám ơn anh em . Chúc ae thành công !!!

Link Video :

Long Sao

Junior Moderator
chứng khoán khác bác à , cái này rộng hơn á bác , giao dịch trao đổi nhanh hơn chứng khoán rất nhiều , nó như trade Crypto ấy bác
Thế có nghĩa là mua bán tiền ảo. Crypto cũng phê lắm đấy. Nhiều ông đã bán nhà ra bụi và nhảy lầu vì Trade Fored và Crypto rồi đó bạn ạ. Xem cho biết chứ đừng nhây vào đỡ không nổi đâu bạn ạ

dongnhan333

Búa Đá Đôi
dung roi bac ah

dongnhan333

Búa Đá Đôi
Nhung k phai k kiem dc tien tu thi truong nay bro ah , neu minh biet coi va co quy tac ban than va quan ly von tot thi song lau lam bac ah

Long Sao

Junior Moderator
Nhung k phai k kiem dc tien tu thi truong nay bro ah , neu minh biet coi va co quy tac ban than va quan ly von tot thi song lau lam bac ah
quản lý tài chính và quản lý cá nhân thì không cần phải Cờ ríp tô đâu. Chỉ cần quản lý thực tại thì không cần mua bán Cờ Ríp tô vẫn thành công đó nhé.

Long Sao

Junior Moderator
Các tỉ phú đều là người quản trị cảm xúc và quản trị tài chính rất tốt chính vì họ quản lý được tài chính và cảm xúc tốt và chuẩn thì họ mới thành công đó mà. Chưa kể khi số đông nóng trán thì họ lại không bị nóng trán, khi số đông giận dữ thì họ lại mát đầu. Ai muốn được chia sẽ về vấn đề quản trị cảm xúc quản trị tài chính Free thì inbox diễn đàn để mình chia sẽ cho cuốn sách liên quan. Cuốn sách đó là Tử Huyệt Cảm Xúc - Roy Gan Chỉ có điều là nguồn tải về thì ít bác biết quá nên mới ai cần thì inbox còn mình tìm được nguồn link ổn thì sẽ post lên cho mọi người cùng quan tâm tìm hiểu nhé

Sửa lần cuối: