Chia sẻ - Khóa học Lập trình Backend cho website bằng PHP/Mysql theo mô hình MVC ~ 3.3 GB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Lập trình Backend cho website bằng PHP/Mysql theo mô hình MVC ~ 3.3 GB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Lợi ích từ khoá học
  • Tự lập trình phần mềm phù hợp với nhu cầu và công việc cá nhân.
  • Kiến thức ở khóa này là nền tảng cho khóa nâng cao sau này và các khóa về fullstact angular sẽ xuất bản tới.
Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
nhớ ghi nguồn nhé thớt,mà thớt phải vozer k vậy {confuse}
Không phải Vozer bạn nhé. Với mấy cái này google rồi kéo về thôi, biết ghi nguồn sao đâu :'(
Và căn bản cái này là khóa học, nếu gọi là nguồn gốc thì mình có ghi rồi
Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần.
Mọi người leech về rồi share thì không có quyền hạn để ghi nguồn, cá nhân mình reup cũng không dám ghi nguồn vào. {confuse}

1234560987

Rìu Vàng
Bị sao vậy bạn :3
Nó ra cái link này nè Ad
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1cyMu04F1kNOOa1G-pCAtdbvr7UXPaJnr/edit

thaitudienha

Búa Gỗ
Bạn ơi, khoá này con bot nó không có link tải ý bạn. Bạn xem fix giúp mình với ạ. Cảm ơn bạn :D