This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Khóa học Giao Tiếp Tiếng Anh Chuyên Nghiệp Cho Người Làm Kinh Doanh ~ 2.8 GB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Bạn sẽ học được gì
  • Tự tin tương tác trong bất kỳ hoàn cảnh nào.
  • Phát âm chuẩn, nghe và nói phản xạ nhanh như người bản ngữ.
  • Xây dựng hình ảnh chuyên nghiệp, thuyết phục khi giao tiếp tiếng Anh chuyên nghiệp.
  • Tự tin bắt đầu một cuộc giao tiếp, kết nối tại sự kiện, môi trường chuyên nghiệp.
  • Sở hữu một thần thái và sự thu hút mạnh mẽ với tiếng Anh tự nhiên.
  • Chủ động và đóng vai trò lãnh đạo "key" trong các cuộc phỏng vấn, hội họp và sự kiện.

Giới thiệu khóa học
  • Bạn phải suy nghĩ, lắp ghép và phản xạ khá chậm khi tương tác bằng tiếng Anh?
  • Bạn muốn nói tiếng Anh nhưng lưỡi và các cơ miệng đơ cứng, phát âm không tự nhiên, không giống người bản ngữ?
  • Bạn thiếu tự tin và bối rối khi tương tác trong môi trường xã giao đẳng cấp, kinh doanh quốc tế?
  • Bạn không biết bắt đầu từ đâu?
Đến với lớp học Giao tiếp tiếng Anh chuyên nghiệp cho người làm kinh doanh, bạn sẽ phát âm chuẩn, phản xạ nhanh, tự tin giao tiếp tiếng Anh ở bất kì nơi nào có người nói tiếng Anh.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

quyen0164

Gà con

giaminh94

Búa Gỗ
tks for share.
nhưng link tải chậm quá chủ thớt ạ, đã thử 2 lần nhưng được 60% thì bị đứt ko tải dc nữa

Sao like rồi đã bình luận đợt trước rồi nay quay lại vẫn phải lập lại nhỉ... Làm vậy có tồn tài nguyên diễn đàn không.

hoa cuoi

Gà con
học tiếng anh với người bản ngữ hết luôn thì mình thấy là có trung tâm ili,đúng là nó nhỏ hơn so với tưởng tượng của mình,nhưng nhìn chung tham gia 2 khóa ở đó thì mình đánh giá trung tâm này dạy khá ổn,về phần gv thì nhiệt tình ,dạy cũng ok ,theo tiến trình rõ ràng hợp lí,

cream

Gà con
tiếng anh mà học lơ tơ bơ thì không bao giờ mà học tốt được,mình học mà đổi qua đổi lại trung tâm cũng làm mình nản nửa,huống chi ,bới vậy muốn học tốt đâu có dễ đâu