Chia sẻ - Khóa học Excel tổng quát từ bắt đầu đến chuyên gia | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Excel tổng quát từ bắt đầu đến chuyên gia

duc1451963

Rìu Sắt Đôi

Sau khi học xong khoá học này, học viên từ chưa có kiến thức về Excel sẽ nắm vững kiến thức về Excel và sẵn sàng áp dụng những kiến thức này cho công việc và học tập của mình. Với những kiến thức học được, học viên có thể tiếp tục với những khoá Lập trình VBA trong Excel. Tạo báo cáo động trong Excel mà không gặp bất kì khó khăn nào.

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
Cảm ơn Bạn mình đã nhìn thấy!

duc1451963

Rìu Sắt Đôi

Sau khi học xong khoá học này, học viên từ chưa có kiến thức về Excel sẽ nắm vững kiến thức về Excel và sẵn sàng áp dụng những kiến thức này cho công việc và học tập của mình. Với những kiến thức học được, học viên có thể tiếp tục với những khoá Lập trình VBA trong Excel. Tạo báo cáo động trong Excel mà không gặp bất kì khó khăn nào.

Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
Cho mình xin cái link với ạ
Hãy làm theo hướng dẫn của chủ topic bạn sẽ có cái mình cần. Lúc đầu mình cũng bỡ ngỡ, sau rồi cũng làm đươc!

Nghiadun

Búa Đá
Nhờ bác chủ top kiểm tra lại link giúp mình với ạ.hình như link rút gọn kiểu này hỏng cả rồi thì phải bác ạ

Chuoi

Búa Gỗ
Thớt ơi, xem thế nào, chứ em bị back link ra danhgiasanphamsite, không down được