Chia sẻ - Khóa học Adobe Photoshop CC 2015 Toàn Tập ~ 6.33 GB | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Adobe Photoshop CC 2015 Toàn Tập ~ 6.33 GB

QuynhMai

Gà con

Bạn sẽ học được gì
  • Làm chủ hoàn toàn những công cụ trong Photoshop CC 2015.
  • Thành thạo các thao tác: Chỉnh sửa, cắt ghép hình ảnh bằng Photoshop CC 2015.
  • Đủ khả năng để: Chỉnh sửa màu sắc hình ảnh, kỹ thuật blend màu trong bức ảnh.
  • Nâng cao khả năng sáng tạo nội dung hình ảnh bằng Photoshop CC 2015.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
Các anh, chị cho em xin 1 like để được nhận link với ạ, em cảm ơn ạ

Evewill

Gà con
Đúng là hiện cái này. Bạn vô link đó, đăng nhập bằng facebook, chat với bot hinul97 hay bot vnzoom.
Bạn trở lại toppic này, tìm kĩ xem chỗ nào có #1, bạn nhấp chuột vô chữ #1, lúc này những kí tự cuối đường link của topic này là post-176416 bạn copy số 176416 và paste vào trsr lời con bot vnzoom. Nó sẽ đưa link cho bạn
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn kĩ. Mình tìm mãi không thấy nội quy {EMO_049}

4eve2

Gà con

Bạn sẽ học được gì
  • Làm chủ hoàn toàn những công cụ trong Photoshop CC 2015.
  • Thành thạo các thao tác: Chỉnh sửa, cắt ghép hình ảnh bằng Photoshop CC 2015.
  • Đủ khả năng để: Chỉnh sửa màu sắc hình ảnh, kỹ thuật blend màu trong bức ảnh.
  • Nâng cao khả năng sáng tạo nội dung hình ảnh bằng Photoshop CC 2015.

Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...
No quote
<3 <3 <3