Chia sẻ - Kho sách tổng hợp sưu tầm bởi Ánh Nguyễn Văn | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kho sách tổng hợp sưu tầm bởi Ánh Nguyễn Văn

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
file hơi lớn tải cả tiếng đồng hồ , nhưng sách rất hay các bạn ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có 2 điều bạn chủ thớt từ sau nên để ý:
1. Link tải các tài liệu, ebook bạn hãy để vào trong thẻ ẩn để tránh vấn đề bản quyền.
2. Bạn cần giới thiệu cụ thể hơn về số tài liệu bạn chia sẻ là về cái gì, nếu lười gõ bạn có thể post 1 tấm hình giới thiệu để mọi người biết trước được họ sẽ tải cái gì về, thay vì tải về xong mới biết :D
Trang web up ảnh bạn comment lên link đã bị hỏng, nên bạn hãy up vào trang web bên dưới của diễn đàn mình luôn nhé :)

Handrf

Kiếm đá
góp ý bác thớt có lẽ nên chia lẻ file theo từng chủ đề ai hứng thú phần nào thì tải. để dài quá tải lâu lỗi phát tạch

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
Fcode để các bạn tải cho nhanh , mỗi mã 5 lượt tải , tải hơi lâu các bạn chịu khó nhé , sách rất hay: fcode : 8390758856 ; 9662679332 ; 5578532267 ; 8576699821

Sửa lần cuối:

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
sách gì cũng có từ chu dịch kinh dịch , thiên văn địa lý , luyện trí nhớ , luyện bản lĩnh , các danh nhân việt nam , khoa học thường thức , y tế giáo dục , nhiều quá cái chi cũng có full , gọi là kho sách bách khoa toàn thư các bạn ạ

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
EBOOKS STORE - KHO SACH TONG HOP:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
vừa rồi mình làm rồi nhưng fshare xóa hết , thành ra mình làm 1 file

Bạn có thể up lên Google Drive hoặc một số trang web khác, chia lẻ ra là ok. Chứ đừng up lên Fshare mà up nguyên cục như vậy tải được giữa chừng mà hư 1 cái là đứt :D