Chia sẻ - Kho clip hướng dẫn C# cơ bản và nâng cao | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kho clip hướng dẫn C# cơ bản và nâng cao

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Hic ai chơi xấu báo cáo bản quyền hay sao ấy bạn, bay luôn folder đó rồi, không biết bạn nào chơi kì quá @@
Bạn còn file gốc nào không up lại cho mọi người đi bạn. Thanks bạn vì tinh thần chia sẻ :)

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Bạn còn file gốc nào không up lại cho mọi người đi bạn. Thanks bạn vì tinh thần chia sẻ
Mình đang up lại, tại mình up dạng folder lên luôn cho anh em dễ xem online nên sẽ chậm, với mạng mình không nhanh lắm, mà chắc mình sẽ giới hạn theo số like, không ngờ có bạn chơi xấu báo cáo bản quyền :(

congcuongspkt

Búa Gỗ Đôi
Xin chào các bạn, nhân dịp đêm giáng sinh mình xin chia sẻ với các bạn 49 clip hướng dẫn C# cơ bản và 65 clip hướng dẫn C# nâng cao của thầy Nguyễn Duy Thanh, nếu các bạn hay tìm thông tin về lập trình thì có lẽ sẽ không xa lạ gì với thầy và mình cũng khuyến khích các bạn mua khoá học để ủng hộ thầy, còn ai không có điều kiện thì truy cập kho clip bên dưới, các bạn có thể tải về hoặc xem online

No quote

Bổ sung thêm vài hình ảnh

THANKS mail cua minh [email protected]

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Clip khóa học android đó à bạn,
Tiện thể giúp mình quyền truy cập với bạn [email protected]
Thanks nhé
Không bác, clip C# em up hồi bữa á bác, giờ bị bạn nào report bay nguyên folder rồi, giờ mạng chán quá em để cả đêm chưa được 25% nữa, chắc hết đứt cáp em mới up lại được {cry}

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Không bác, clip C# em up hồi bữa á bác, giờ bị bạn nào report bay nguyên folder rồi, giờ mạng chán quá em để cả đêm chưa được 25% nữa, chắc hết đứt cáp em mới up lại được {cry}
Giờ mạng lag và chậm lắm, nhiều lúc mình down giật tung chảo, mình thích mấy bạn up lên GGD hơn Fshare, Fshare dạo này rất lag và tốc độ không ổn định có khi gọi là chậm.