This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[KEYS KASPERSKY] Sưu tầm cho những ai có nhu cầu - Có cập nhật keys mới khi tìm được!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

saomai

Gà con
OK

Lang Thang

Rìu Chiến
Một buổi chiều không may mắn. Đã thử đến hơn 50 key với đủ các IP nhưng vẫn thất bại. Nhưng cũng rất cảm ơn bác đã chia sẻ.
Hy vọng lần sau em sẽ may mắn hơn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Keys share thì phải nhanh mới kịp bạn ạ.Keys tôi leak về tức là nó đã và được share ở các forums khác nữa.Tôi mới dùng KIS khoảng 3 ngày rồi gỡ ra luôn,ngay cả thời điểm 2010 Win7 mới ra, KAS có KM cho chủ các host ở US,tôi reg trộm vài ngàn keys nhưng vẫn ko dùng vì các lí do kĩ thuật.Tôi vẫn luôn trung thành với Norton từ khi dùng PC đến giờ.Theo tôi giờ bạn muốn dùng AV thì PM phù hợp nhất chính là Eset vì nó chạy nhẹ máy,hiệu quả,keys share rất nhiều và ít block keys.

Lang Thang

Rìu Chiến
Vâng, để em dùng hết 30 ngày miễn phí rồi tính.
Em sắp đi tập huấn nên cài thêm KIS cho an tâm, chứ bình thường em chỉ dùng WD cho nhẹ. (Thực ra thì chưa chắc dùng Windows Defender đã nhẹ) ?

mình cần một key

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bạn đã share key, tôi không dùng kaspersky, nhưng đọc giọng văn bạn mất cảm tình quá, nếu không muốn thì cứ đóng topic, vắng mợ chợ vẫn đông
Trân trọng,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.