[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật! | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[ Keys + Account ] Kaspersky cập nhật!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ai còn key KIS cho mình xin 1 key với ạ.
Đây mà, post #305 của mình. KIS 700 ngày vẫn còn sống!

louislolitta

Búa Gỗ
Liên quan gì 32 64 ở đây nhỉ?
À. Tức là trước giờ mình cứ tưởng 1 cái soft AV nó sẽ bao gồm luôn cho win 32bit và 64bit. Khi cài nó sẽ tự động tương ứng win nào sẽ cài bản đó. Nhưng Kis (Thậm chí Total luôn) thì khác. Nó chỉ làm ra 32bit. Và chạy tốt trên 64bit. Cái này mình có tiềm hiểu trong forum tụi kis thì tụi mod nó nói vậy. Hơi bất ngờ. Nên mới hỏi mod.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
À. Tức là trước giờ mình cứ tưởng 1 cái soft AV nó sẽ bao gồm luôn cho win 32bit và 64bit. Khi cài nó sẽ tự động tương ứng win nào sẽ cài bản đó. Nhưng Kis (Thậm chí Total luôn) thì khác. Nó chỉ làm ra 32bit. Và chạy tốt trên 64bit. Cái này mình có tiềm hiểu trong forum tụi kis thì tụi mod nó nói vậy. Hơi bất ngờ. Nên mới hỏi mod.
Mình không phải lập trình viên nên những kiến trúc bên trong mình không nắm rõ.
Nhưng mình thấy 32 hay 64 đâu nói lên điều gì, quan trọng là cơ sở dữ liệu luôn được cập nhật liên tục.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.