Giveaway - [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android

cicerone

Búa Đá
Xin phép em cập nhật tiếp key mới 10 thiết bị các bác tới sớm thì dùng nhé, renew 14/2/2022
Chúc các bác cuối tuần vui.

License:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
em vào muộn nhưng để thử xem có đc ko, em cảm ơn bác đã share nhé.

Xin phép em cập nhật tiếp key mới 10 thiết bị các bác tới sớm thì dùng nhé, renew 14/2/2022
Chúc các bác cuối tuần vui.

License:
con xai dc ko bac

vises

Gà con
Malwarebytes Premium có trụ sở tại Mỹ, được dùng rộng rãi ngày nay nhờ khả năng bảo mật, bảo vệ và sự đa dạng trên các nền tảng Windows, Mac OS, Android, Ios,..

Malwarebytes là phần mềm bảo mật, bảo vệ máy tính trước sự tấn công của phần mềm độc hại, trojan, rootkit, các ứng dụng lừa đảo và phần mềm gián điệp,… Đây là phần mềm nổi tiếng và được nhiều chuyên gia trên thế giới khuyên dùng.

Khi nhắc đến bảo mật máy tính thì chúng ta thường nghĩ đến các phần mềm diệt virus tốt nhất 2020 như Kaspersky, BitDefender Tuy nhiên các mối đe dọa dành cho máy tính đâu dừng lại ở virus. còn có phần mềm độc hại, trojan, rootkit,… mà các phần mềm diệt virus rất khó để loại bỏ sạch chúng.

Malwarebytes là phần mềm được phát triển để giúp bạn thực hiện điều này. Phần mềm có giao diện đơn giản, các tính năng được hiển thị rõ ràng theo dạng thẻ, dễ sử dụng. Ở thẻ Scan có chế độ quét để bạn sử dụng đó là Quét mối nguy hiểm, quét theo yêu cầu và quét siêu nhanh. Bạn cũng có thể cài đặt để nó tự động quét theo lịch trình giúp bảo vệ máy tính bạn vượt trội.

Có thể sử dụng Malwarebytes song song với các phần mềm diệt virus để nâng cao khả năng bảo vệ máy tính lên tối đa.

Tính năng chính của Malwarebytes
  • Bảo vệ máy tính trước sự tấn công của Malware, phần mềm độc hại, mã độc, trojan, rootkit,…
  • Tính năng quét thông minh giúp quét nhanh hoặc quét sâu toàn bộ hệ thống
  • Áp dụng các công nghệ tiên tiến để loại bỏ nâng cao các mã độc.
  • Cơ sở dữ liệu được cập nhật liên tục để không bỏ sót bất kỳ một mã độc mới nào.
  • Bảo vệ máy tính theo thời gian thực mà không ảnh hưởng đến hiệu suất của máy tính.
  • Tương thích với các phần mềm diệt virus mà không sợ xung đột.
  • Và nhiều tính năng khác

License:

Cập nhật 20/3/2021 tại #60:

Link tải:
:)