DAT, LIC - Licenses - Kaspersky Antivirus - 2024 2025 2026 | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DAT, LIC - Licenses - Kaspersky Antivirus - 2024 2025 2026

gefarahede

Junior Moderator
Mình có copy và páste password nhưng vẫn báo lỗi không giải nén được nhờ bạn giúp?
Xin chào!
mật khẩu duy nhất hiển thị cho người dùng là mật khẩu cho gói miễn phí và gói cơ bản
Nếu bạn muốn biết mật khẩu của Gói khác, hãy cho tôi biết gói nào và tôi sẽ cung cấp cho bạn mật khẩu.
theo số liệu thống kê của hồ sơ của bạn.{yes}

Sửa lần cuối:

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Xin chào!
mật khẩu duy nhất hiển thị cho người dùng là mật khẩu gói miễn phí.
Nếu bạn muốn biết mật khẩu của Gói khác, hãy cho tôi biết gói nào và tôi sẽ cung cấp cho bạn mật khẩu.
theo số liệu thống kê của hồ sơ của bạn.
Bạn có thể chọn gói bạn muốn. {yes}
Mình xin pass gói này nha Bạn: Pack v2.0 Deluxe Edition, Cảm ơn Bạn đã giúp!

gefarahede

Junior Moderator
need have 150 reaction. sad :(((
Bạn đang nhèm tôi đây ư, mlem mle`m =(((
Xin lỗi vì đã đưa ra các quy tắc khắc nghiệt như vậy.
nhưng như bạn sẽ hiểu, có những người dùng chỉ thích, xem nội dung và bỏ đánh dấu và thế là xong.
Bằng cách này, tôi đảm bảo rằng chỉ những người dùng đánh giá cao nỗ lực của tôi trong việc tìm tất cả các khóa này và giúp đỡ bằng cách chia sẻ nội dung hay trên diễn đàn mới thấy các khóa của tôi.

Nó rất dễ dàng, bạn chỉ cần kiếm được nó. :)
hoặc nếu bạn chỉ muốn Kích hoạt Kaspersky Antivirus của mình
với gói miễn phí, bạn sẽ tìm thấy đủ chìa khóa để Kích hoạt nó. {yes}

---->>> #37 <<<----

Sửa lần cuối:

kinhvaf

Rìu Bạc
nhưng như bạn sẽ hiểu, có những người dùng chỉ thích, xem nội dung và bỏ đánh dấu và thế là xong.
Bằng cách này, tôi đảm bảo rằng chỉ những người dùng đánh giá cao nỗ lực của tôi trong việc tìm tất cả các khóa này và giúp đỡ bằng cách chia sẻ nội dung hay trên diễn đàn mới thấy các khóa của tôi.

---->>> #37 <<<----
Rất ủng hộ cách làm này của bạn, chúc bạn thật nhiều sức khỏe, đóng góp thêm nhiều để vn-z càng phát triển.

Notwo

Búa Gỗ

---->>> #37 <<<----
Like bạn

tuandeeptry

Gà con
xin chào người anh em thiện lành , tôi làm theo hướng dẫn mà tool thông báo
tắt các cài đặt bảo vệ kapersky mà tôi đã tắt những vẫn không tài nào tắt được , bản có thể chỉ chi tiết giúp tôi không ?