Key Kis từ 2013 đến 2019 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Key Kis từ 2013 đến 2019

tienthanhpt

Búa Gỗ Đôi
Bạn ơi link của bạn die hết rồi, mình cũng quen biết bạn từ vn-zoom.com. Giờ mới qua ko có key nào dùng được 1 phần là do yệu cầu 10 day.

Pham Cuong

Gà con
Lần đầu mình kích hoạt thành công. Còn mấy ngày nữa là hết hạn, mình kích hoạt đến 30/5 nhưng không thành công. Thay đổi các file những vẫn không thành công. Bạn có thể cho mình biết lý do được không!!! hay nhiều bạn kích hoạt chung quá nên không được nữa. Cám ơn bạn rất nhiều!!!

tienthanhpt

Búa Gỗ Đôi
Copy link dán vào trình duyệt nhé. Click trực tiếp bị lỗi đó
Bạn ơi !!! Trước có bản tiếng việt giờ bản tiếng Nga mình không rành lắm, với lại khi dùng nó chạy time và ngày giờ về năm 2018. Bạn có bản hướng dẫn cho mình xin với.

Rulemonti

Búa Đá
Cám ơn bạn rất nhiều, mình đã tải được rồi,sự hỗ trợ của bạn lúc nào cũng kịp thời và quý giá.Chỉ còn 2 ngày nữa là KIS2013 của mình hết hạn license.Thanks bro nhé.Chúc bạn thành công,may mắn trong cuộc sống và công việc!

Rulemonti

Búa Đá
Bạn ơi !!! Trước có bản tiếng việt giờ bản tiếng Nga mình không rành lắm, với lại khi dùng nó chạy time và ngày giờ về năm 2018. Bạn có bản hướng dẫn cho mình xin với.
MÌnh chưa tiến hành reset và activate file.lic mới, mặc dù đã download sẵn về máy rồi,vì thời hạn vẫn còn, nhưng mình nghĩ bản tiếng Nga cũng ko phải là vấn đề lớn, bạn tìm và mở KRT tool cũ (early vertions) phiên bản tiêng anh lên, cách làm trong bản tiếng Anh ra sao thì cứ theo y sì như vậy mà bấm vào các mục cần thiết trong bản tiếng Nga,còn thời gian bị chỉnh tự động về 2018, thì sau khi thoát khỏi KRT tool, windows lại tự động chỉnh về ngày tháng hiện thời
Chúc thành công!

conchuotduy

Búa Gỗ
Còn 13 ngày nữa là hết hạn, mong bác update tiếp hihi