Giveaway - Key cho tín đồ Kaspersky-Internet-Security - Cập nhật thường xuyên | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Key cho tín đồ Kaspersky-Internet-Security - Cập nhật thường xuyên

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Em hóng hoài mà hụt miết, bác ad thương tình inbox em key KIS Internet ạ, em xin chân thành cảm ơn rất nhiều! Chúc bác ad nhiều sức khỏe!
- Phải thử các key bác ơi: iem may mắn thử key cũ mà vẫn còn active được, hên hơn nữa là nó báo còn 3 thiết bị nữa, thế là....húp luôn & ngay
- Nhắn tin trực tiếp cho các pro, cũng không phải là giải pháp hay: vì vào 4rum để giao lưu và hóng (thói quen tao nhã, kk)

thuan7824

Búa Gỗ
bác kiểm tra xem key 134 ngày còn sống không ? hôm qua mình checked vẫn ok.
Không bác, em thử nhưng die rồi :))

canthaivan89

Búa Gỗ
Có 2 key này ae thử check xem sao....

Kaspersky Internet Security
3 years protection for 1 device
Subscription: Active
Expiration date: Jan 24, 2024
Activation code: 3FWGF-ET1AW-PW4CQ-FZZS1

Kaspersky Internet Security
3 years protection for 1 device
Subscription: Active
Expiration date: Sep 04, 2023
Activation code: XEMF9-2MT4R-A58QS-CR9K8

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Em hóng hoài mà hụt miết, bác ad thương tình inbox em key KIS Internet ạ, em xin chân thành cảm ơn rất nhiều! Chúc bác ad nhiều sức khỏe!
Ngày xưa iem hóng mãi không được, cũng inbox mấy đại ca.
Nhưng thấy hóng nó...thú vị và hồi hộp.
ESET có mấy pro ở nước ngoài share key, canh 5h sáng ngủ dậy hốt ngay. KIS thì hơi khó