Kaspersky Total Security + 999 days | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 999 days

khanhthien258

Búa Gỗ
Kaspersky Total Security for 627 days for 10 devices (French proxy):
No quote
key xịn còn 613 ngày
Nhưng bạn ơi cho mình hỏi xíu.
Câu 1: có nhiều key ghi là days without proxy,
theo mình hiểu là ko phải cho Việt Nam, dùng ở nước ngoài đúng ko?
có key thì có nước đính kèm như Úc, châu âu... còn chỉ ghi without proxy là ngoài Việt nam là được à bạn.
Câu 2: Key trên mình đã add vào my kaspersky của mình rồi và thấy có hiện phiên bản hỗ trợ là internet security và số ngày còn lại. Thì mình chỉ cần ấn tải xuống thì có cài đc và apply key đó luôn k nhỉ? Hay cũng vẫn phải fake ip qua nước khác để tải và cài, hay cài xong fake ip để nhập key?
Mong bạn hay ai nói giải đáp giúp mình với.
Mình mới xài kaspersky cách đây vài hôm.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
key xịn còn 613 ngày
có key thì có nước đính kèm như Úc, châu âu... còn chỉ ghi without proxy là ngoài Việt nam là được à bạn.
Câu 2: Key trên mình đã add vào my kaspersky của mình rồi và thấy có hiện phiên bản hỗ trợ là internet security và số ngày còn lại. Thì mình chỉ cần ấn tải xuống thì có cài đc và apply key đó luôn k nhỉ? Hay cũng vẫn phải fake ip qua nước khác để tải và cài, hay cài xong fake ip để nhập key?
Cài và active được bạn, vì nó đã nhận key kích hoạt rồi mà, còn without proxy là dùng IP việt nam mình cũng được

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
key xịn còn 613 ngày
Đối với Việt Nam, tôi không thể xác nhận với bạn, nhưng nói chung "without proxy" có nghĩa là tất cả các quốc gia không cần thay đổi IP của mình.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
key xịn còn 613 ngày
Cài và active được bạn, vì nó đã nhận key kích hoạt rồi mà, còn without proxy là dùng IP việt nam mình cũng được
Mình chưa tìm hiểu thật kỹ nhưng lần này lại cũng mạnh dạn phát biểu cái: :D
Quan trọng là máy đã được kích hoạt bằng key; còn tài khoản thì không quan trọng. Thật sự là dẫu có lập tài khoản cũng chả để làm gì cả, bởi vì với key share, cái quan trọng phải cài đã kích hoạt thành công, khi hết lượt thì tài khoản cũng chỉ là nơi lưu thông tin key chứ không phải lưu kích hoạt và không dùng để làm gì cả. Không biết mình nói có đúng không, nhưng có lần mình bị hết lượt như thế rồi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình chưa tìm hiểu thật kỹ nhưng lần này lại cũng mạnh dạn phát biểu cái:
Quan trọng là máy đã được kích hoạt bằng key; còn tài khoản thì không quan trọng. Thật sự là dẫu có lập tài khoản cũng chả để làm gì cả, bởi vì với key share, cái quan trọng phải cài đã kích hoạt thành công, khi hết lượt thì tài khoản cũng chỉ là nơi lưu thông tin key chứ không phải lưu kích hoạt và không dùng để làm gì cả. Không biết mình nói có đúng không, nhưng có lần mình bị hết lượt như thế rồi.
Vâng bác nói đúng rồi đó ạ, bữa bên pitvn có 1 bạn người nước ngoài public 1 key kas total 365 ngày proxy mỹ, lần đó mình cài kas là lần đầu tiên, cũng tạo tài khoản này nọ, vào kiểm tra thấy nó báo đã kích hoạt cho kas trên pc và trên dt rồi. Rồi mấy ngày sau mình lại cài lại win, khi cài lại kas mình add key cũ vào thì đã hết lượt. Mình vào tk kiểm tra coi phục hồi key theo tk được không thì thấy nó báo trong đó là có 3 thiết bị, 1 dt của mình, 1 pc lúc add dc key kích hoạt và chưa cài lại win và 1 sau khi cài lại win. Cái sau khi cài lại thì nó báo là chưa kích hoạt, còn cái đã kích hoạt lúc đầu thì nó báo hiện pc không kết nối. Mình thử khôi phục key đã lưu vào win mới cài lại coi được ko thì nó báo hết lượt kkkk, mình kiểm tra thì tên pc lúc chưa cài và sau khi cài nó khác nhau nên trên hệ thống kas nó báo là có 2pc là vậy. Kết luận nếu là key mình mua thì nó có 5 lượt kích hoạt, còn key public thì đâu phải chỉ riêng mình add đâu. Mình mới ib cho bạn đó thì dc bạn nước ngoài đó gởi thêm cho 1 key 365 ngày proxy đức nữa, mình add vô và kích hoạt được, sáng này mình mới cài lại win thử lấy key cũ đó mà mình vẫn còn lưu lại trong pc add lại thử coi còn lượt ko thì uki vẫn còn lượt, vì key bạn đó cho mình nó còn mấy lượt lận ???, qua thử mấy lần như vậy thì mình kl nếu kích xong mà có gỡ ra cài lại đăng nhập tk thì kas sẽ tự kích lại, nhưng nếu cài lại win thì có đang nhập tk thì cũng ko tự khôi phục được vì tên pc đã thay đổi?

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Vâng bác nói đúng rồi đó ạ, bữa bên pitvn có 1 bạn người nước ngoài public 1 key kas total 365 ngày proxy mỹ, lần đó mình cài kas là lần đầu tiên, cũng tạo tài khoản này nọ, vào kiểm tra thấy nó báo đã kích hoạt cho kas trên pc và trên dt rồi. Rồi mấy ngày sau mình lại cài lại win, cài lại kas thì add key cũ vào thì đã hết lượt. Mình vào tk kiểm tra coi phục hồi key theo tk được không thì thấy nó báo trong đó là có 3 thiết bị, 1 dt của mình, 1 pc lúc add dc key kích hoạt và chưa cài lại win và 1 sau khi cài lại win. Cái sau khi cài lại thì nó báo là chưa kích hoạt, còn cái đã kích hoạt lúc đầu thì nó báo hiện pc không kết nối. Mình thử khôi phục key đã lưu vào win mới cài lại coi được ko thì nó báo hết lượt kkkk, mình kiểm tra thì tên pc lúc chưa cài và sau khi cài nó khác nhau nên trên hệ thống kas nó báo là có 2pc là vậy. Kết luận nếu là key mình mua thì nó có 5 lượt kích hoạt, còn key public thì đâu phải chỉ riêng mình add đâu. Mình mới ib cho bạn đó thì dc bạn nước ngoài đó gởi thêm cho 1 key 365 ngày proxy đức nữa, mình add vô và kích hoạt được, sáng này mình mới cài lại thử lấy key cũ đó mà mình vẫn còn lưu lại trong pc add lại thử coi còn lượt ko thì uki vẫn còn lượt, vì key bạn đó cho mình nó còn mấy lượt lận ???, qua thử mấy lần như vậy thì mình kl nếu kích xong mà có gỡ ra cài lại đăng nhập tk thì kas sẽ tự kích lại, nhưng nếu cài lại win thì có đang nhập tk thì cũng ko tự khôi phục được vì tên pc đã thay đổi?
Đúng như @philongphongvan nói, cài lại win thì không thể tự restore bản quyền bằng my kaspersky, có thể backup kaspersky có bản quyền cùng lúc với windows, khi restore lại win thì sẽ không mất bản quyền kaspersky.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng như @philongphongvan nói, cài lại win thì không thể tự restore bản quyền bằng my kaspersky, có thể backup kaspersky có bản quyền cùng lúc với windows, khi restore lại win thì sẽ không mất bản quyền kaspersky.
Là backup lại chung file token với win và office đó hả Mod? Mình dùng lệnh thủ công backup win và office thì kas nó có backup chung luôn không Mod hay mình phải dùng lệnh riêng ạ?

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
....
qua thử mấy lần như vậy thì mình kl nếu kích xong mà có gỡ ra cài lại đăng nhập tk thì kas sẽ tự kích lại, nhưng nếu cài lại win thì có đang nhập tk thì cũng ko tự khôi phục được vì tên pc đã thay đổi?
Em đoán bác cài bằng file setup online! Và khi cài lại thì registry vẫn còn.
Em thấy có phương pháp backup registry để cài lại windows, nhưng em làm với bản setup online toàn trật. Giờ em đã tạo được bản offline giống như bản cài lần đầu nhưng không dám thử, vì thử sợ lại bị mất bản quyền mà số ngày kích hoạt lại còn tận hơn 900 ngày nữa.
Nhờ bác chỉ cho em lưu ý khi sao lưu và cài đặt lại với ạ!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Em thấy có phương pháp backup registry để cài lại windows, nhưng em làm với bản setup online toàn trật. Giờ em đã tạo được bản offline giống như bản cài lần đầu nhưng không dám thử, vì thử sợ lại bị mất bản quyền mà số ngày kích hoạt lại còn tận hơn 900 ngày nữa.
Vâng mình cài bằng file setup online đó bác, nếu ko cài lại win thì sau có cài lại kas lúc đầu no chưa tự khôi phục bản quyền, mình phải đăng nhập vào tk của kas thì nó mới khôi phục được. Nhưng nếu cài mới lại win thì thua nếu key đó đã hết lượt, mình có đăng nhập vào tk cũng không phục hồi được bác ạ ?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT

Mình cũng giống bạn không biết backup lại bản quyền lại kaspersky .Mình thì tạo 1 backup windows đã kích hoạt sẵn kaspersky, bằng công cụ sẵn có của Windows (Go to Backup and Restore (Windows 7)). Nếu máy bị lỗi muốn restore lại win hay xóa key kaspersky đi thì khi restore windows lại không mất bản quyền kaspersky, mình chỉ biết làm vậy.

khanhthien258

Búa Gỗ
Vâng mình cài bằng file setup online đó bác, nếu ko cài lại win thì sau có cài lại kas lúc đầu no chưa tự khôi phục bản quyền, mình phải đăng nhập vào tk của kas thì nó mới khôi phục được. Nhưng nếu cài mới lại win thì thua nếu key đó đã hết lượt, mình có đăng nhập vào tk cũng không phục hồi được bác ạ ?
tks bạn philong
Mình hôm nay mới gặp, trong tài khoản thì còn ngày sử dụng và khi add thiết bị vào thì bị báo vấn đề key nên k áp dụng được