Kaspersky Total Security + 500 days | Page 79 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

megamindabc

Búa Gỗ
Mình canh cả 1 tuần rồi mà vẫn chưa lấy được cái KTS nào. Do chỉ online được 1 lúc buổi sáng trước khi vào làm thôi ah.
Bác chịu khó on bằng điện thoại cũng được. Tạo tài khoản MyKaspersky, add key vô, về đăng nhập trên máy tính là dc.

CtrlNew

Búa Gỗ
Room lại sống rồi, Rất cám ơn key nhiều

Anh em hỗ trợ mình key ở UK dùng như nào vậy. Giải thích, hướng dẫn đơn giản giúp mình. IP Proxy cảu UK bao cả tuần nay mà k thấy được

Quá nản

Cám ơn anh em đã quan tâm

mairua9018

Búa Gỗ Đôi
Room lại sống rồi, Rất cám ơn key nhiều

Anh em hỗ trợ mình key ở UK dùng như nào vậy. Giải thích, hướng dẫn đơn giản giúp mình. IP Proxy cảu UK bao cả tuần nay mà k thấy được

Quá nản

Cám ơn anh em đã quan tâm
Cài đặt - Thiết lập mạng - Thiết lập máy chủ proxy - Tự động phát hiện thiết lập máy chủ proxy (Tick chọn Bỏ qua máy chủ proxy đối với các địa chỉ cục bộ). Bạn thử xem, có tác dụng với mình đấy.

CtrlNew

Búa Gỗ
Cài đặt - Thiết lập mạng - Thiết lập máy chủ proxy - Tự động phát hiện thiết lập máy chủ proxy (Tick chọn Bỏ qua máy chủ proxy đối với các địa chỉ cục bộ). Bạn thử xem, có tác dụng với mình đấy.
Mình k biết địa chỉ cho UK là như nào. Seach mạng mà chẳng thấy được

tiendatctt3

Rìu Sắt