This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có chú tây add mất vào tài khoản của hắn rồi bác ạ. bác giúp e mã khác với!
Dùng ké thì phải chấp nhận kết nối với tk của chủ key, bạn phải Sign Out rồi add key và chấp nhận kết nối sẽ thành công. Bạn không thể add key vào tk khác được vì là key user account, chỉ add trực tiếp thôi.
Bạn xóa ảnh, không đăng ảnh có tên tk và key.!

Sửa lần cuối:

tpforever

Búa Gỗ Đôi
mình sign out rồi ngắt kết nối thiết bị khỏi tài khoản sau đó cài lại app trên iphone nhưng app nó vẫn yêu cầu log in chứ ko cho add key trực tiếp bác ạ. anyway thank bác nhiều
(bác xóa ảnh giúp mình rồi ạ. mình up ảnh nhớ là đã có che key và tên tk rồi mà nhỉ hi hi. thank bác)

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
các bác cho e hỏi kết nối vào tài khoản chủ key có rủi ro gì kg ạ?
Theo thông tin từ hãng thì thiết bị (tên) két nối sẽ hiển thị trong My Kaspersky nhưng nói chung vẫn an toàn. Chỉ có rủi ro là khi vui họ để yên đó nhưng gặp lúc buồn thì họ đá văng thôi.!

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Tôi muốn xin 1 key ios cho iphone. bác nào có cho e ké với. thanks các bạn thật nhiều

damri1412

Búa Gỗ
xin lỗi các bác, cho mình hỏi xíu là mấy nay mình không update được csdl của KIS, có bác nào bị không ạ. Mình có cài lại phần mềm luôn nhưng vẫn vậy (key này mình lấy từ topic này và được gia hạn), nó cứ check cả mớ "Nguồn cập nhật" nhưng không connect được. Mình đã thử cả mạng internet FPT lẫn sài 4g vẫn vậy. Mong bác nào biết cách xử lý có thể hỗ trợ giúp. Cảm ơn các bác.

zintran

Búa Đá Đôi
Bác @vathinh ơi cho mình xin 1 key Kaspersky Total Security với, hay key nào kích hoạt cũng được bác, key cũ sắp hét hạn rồi bác còn 20 ngày nữa

huynhsy30

Búa Gỗ
ad ơi cho em xin key standard hay plus hay total security cũng đc, hồi đó giờ xin mà chắc ad ko thấy nên ko cho key nào

fansex

Búa Gỗ Đôi
Mong bác mod @vathinh cho em xin 1 key Kaspersky Total Security với ạ, em tìm mãi mà không được ạ.
Em xin chân thành cám ơn bác ạ !