This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Kaspersky Total Security + 500 days

Thanhnien1

Búa Gỗ
Cho mình xin key cho Kaspersky Internet Security cho android với.
Ps: mình lấy được mã ở trang 469 rồi, cảm ơn mọi người.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em mới mua máy cho đứa cháu mạn phép xin bác @vathinh 1 key Kaspersky Total hoặc Premium với ạ, xin cảm ơn bác.
Thấy like nhiều nhưng lấy được chưa.?

kaspersky small office security key suitable for activating kaspersky vpn in android phone plz @vathinh
Loại key này thì VPN cũng chỉ cô 1 user + x thiết bị.
Đối với loại key user account như VPN riêng lẻ, Premium,... Nếu muốn dùng ké thì phải chấp nhận kết nối với user account đó.!

Bác @vathinh có thể cho e xin 1 key kis được ko, e cảm ơn bác!
Gởi bạn :

Bác @vathinh còn bảng kis nào ko cho e xin với mới hết license hum qua. Cám ơn Bác
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Champixx

Rìu Chiến Bạc
In my android Kaspersky there no enter activation code for VPN
Must enter The key in my account on the browser @vathinh
Your key linked to another account I can use it for windows vpn

hunterx86

Búa Đá
Có cách nào để chuyển kích hoạt Kaspersky VPN và Kaspersky Premium liên kết với email sau khi định dạng không?

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
In my android Kaspersky there no enter activation code for VPN
Must enter The key in my account on the browser @vathinh
Your key linked to another account I can use it for windows vpn
Do không dùng nên không biết làm sao để có chổ nhập mã trên android cả.!
Bạn chờ xem AE đi qua biết được sẽ giúp.!

Có cách nào để chuyển kích hoạt Kaspersky VPN và Kaspersky Premium liên kết với email sau khi định dạng không?
Không thấy có cách nào, chỉ đơn giản đi ngược lại là trước khi install thì Sign Out rồi sau khi install thì kích hoạt lại.
Trong thòi gian install nếu có người khác chen chân thì thua.!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vathinh like nhiều toàn key quá lượt ạ, em đang dùng key trial 100 ngày của bác @gashhna, bác có key dài hơn cho em xin với ạ
Gởi bạn :

@vathinh bác cho e xin 1 key với sắp chết rồi ạ
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Sửa lần cuối:

hunterx86

Búa Đá
Ờ mình đã thử và đây là kết quả

Tôi đã đăng xuất khỏi Kaspersky Premium và VPN, đảm bảo kết nối Internet, sau đó định cấu hình và cài đặt hệ thống mới. Đang cài đặt Kaspersky trên hệ thống mới và tiến hành kích hoạt, sau đó tôi nhận được thông báo rằng kích hoạt hiện có trên một số lượng lớn thiết bị và tôi phải nhập tài khoản hoặc email được liên kết với kích hoạt, xóa thiết bị rồi thử kích hoạt lạ

Ở đây tôi cứ tưởng ai đó đã chặn đường tôi và thực hiện kích hoạt, nhưng tôi quay lại hệ thống trước đó từ bản sao lưu trước khi đăng xuất và mọi thứ vẫn như cũ. Điều ngạc nhiên là khi tôi đăng xuất và vào lại kích hoạt trên hệ thống trước đó trước khi kích hoạt lại mà không gặp vấn đề gì

Do đó, có vẻ như kích hoạt được liên kết với email khi được kích hoạt lần đầu tiên sẽ được liên kết với hệ thống mà nó được kích hoạt và cách duy nhất là xóa thiết bị khỏi chủ tài khoản ban đầu.

hunterx86

Búa Đá
Tôi quên đề cập rằng tôi sẽ mất kích hoạt do hệ thống trước đó gặp sự cố và màn hình xanh chết chóc liên tục xuất hiện, tôi đã nhận được rất nhiều lời khuyên về việc định dạng và cài đặt hệ thống mới sau khi tìm hết các giải pháp sửa chữa 😔