Kaspersky Total Security + 500 days | Page 446 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
key kis hoặc kas total ấy cụ
Gởi cụ già :
Cho mình xin một key Kaspersky internet security nhé. Thank you
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. ACE hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

thanhdh87

Rìu Sắt
Gởi cụ già :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. ACE hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
thanks cụ. đc hẳn 352 ngày

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

Kaspersky Premium/VPN

View hidden content is available for registered users!
200+ Kaspersky Internet Security 2024

Sửa lần cuối:

z00mz00m

Gà con
Bác chủ làm ơn cho mình xin key cho Kas Total. Cảm ơn bác nhiều

rafale

Búa Gỗ
Gởi cụ già :

Gởi bạn :

Thanks mình đã kích hoạt thành công

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
Gởi theo ID/key thì gần như tôi bao dùng rồi, nên cần số điểm tương đối 1 chút.
Bạn thì cả nữa năm vẫn không tăng diểm nào, sv nghèo vẫn lướt web vô tư mà. Chịu khó thêm chút là thành công.
bác cho em hỏi phải cài bản nào thì mới có vpn không hạn chế vậy bác

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
Key VPN là được kích hoạt riêng, bạn phải có key kích hoạt.
Xem phần đính kèm 50222
tại em thấy có comen của bác nói cài đè lên bản gì đó được vpn không hạn chế lên em cứ tưởng vậy! để kích hoạt phần mềm này trước đùng nord được mà giờ không làm được, key ở ấn độ thì ngon nhưng mà kết nối không được, bác chia sẻ cho em cách đăng ký được không ạ

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
tại em thấy có comen của bác nói cài đè lên bản gì đó được vpn không hạn chế lên em cứ tưởng vậy! để kích hoạt phần mềm này trước đùng nord được mà giờ không làm được, key ở ấn độ thì ngon nhưng mà kết nối không được, bác chia sẻ cho em cách đăng ký được không ạ
- Cài đè lên là để nâng cấp lên. ví dụ từ anti virus > standard, hoặc từ total > plus nó nhận key cũ.
- Đăng ký thì vẫn là nhờ bác Vathinh thôi, còn đổi proxy thì có khá nhiều phần mềm để chọn, Nord đôi khi không kết nối được là do có quá nhiều người dùng ở tài khoản đấy, bạn có thể tham khảo các phần mềm VPN khác ở topic này: https://vn-z.vn/threads/chia-se-key-tai-khoan-phan-mem-vpn-tong-hop.29230/

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@Nguyen Tuan Lc, vừa rồi tôi có gởi bạn key Total nhưng hơn tuần vẫn chưa thấy vào lấy nên đã gỡ key.
Thời giờ rảnh không nhiều nên hiện chỉ có key chưa được 200 ngày còn, là key riêng lẻ nên đở bị đá hơn.
Bạn yên tâm vọc vạch đến hạn lại tính tiêp. Cần proxy India thì IPVanish VPN cũng dùng được.
Bạn tham khảo bài này trước nhé.!!!

Gởi bạn :

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
@Nguyen Tuan Lc, vừa rồi tôi có gởi bạn key Total nhưng hơn tuần vẫn chưa thấy vào lấy nên đã gỡ key.
Thời giờ rảnh không nhiều nên hiện chỉ có key chưa được 200 ngày còn, là key riêng lẻ nên đở bị đá hơn.
Bạn yên tâm vọc vạch đến hạn lại tính tiêp. Cần proxy India thì IPVanish VPN cũng dùng được.
Bạn tham khảo bài này trước nhé.!!!

Gởi bạn :
em cám ơn nhé, tại em dạo này cũng hơi bận nay rảnh ngồi cài lại win lên mất luôn bản quyền kperky total, bác có cái nào không em xin!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
em cám ơn nhé, tại em dạo này cũng hơi bận nay rảnh ngồi cài lại win lên mất luôn bản quyền kperky total, bác có cái nào không em xin!
Gởi lại key đã gỡ.
Gởi bạn :

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
4 x Kaspersky Internet Security unlimited

Kaspersky Total Security

2 x Kaspersky Internet Security
Hạn: 18/8/2024
3/8/2024 (10 thiết bị)

2 x Kaspersky Small Office Security/Android

Kaspersky VPN (20 thiết bị)

Attachments

42.4 KB · Lượt xem: 161
    15 KB · Lượt xem: 953