Kaspersky Total Security + 500 days | Page 199 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Jakal123

Búa Đá
Thứ bảy vừa rồi, tôi có gửi 2 bài:
- Giải thích thắc mắc về "Unlimited subscription" với @secpol @BACHHAIDUONG.
- Gởi key đến 3 bạn.
Giờ thì không biết đi đâu về đâu rồi mà tìm mãi không thấy. Hết giờ luôn.! Mai tranh thủ tìm tiếp.
********************************​

Các key ở đây, ở đâyở đây key 1 hiện vẫn còn lượt.
key total mình sắp hết hạn, định lên xin, bấm vào thấy tự gia hạn thêm 1 năm, cảm ơn bạn nhiều {beauty}{beauty}

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đén :

Vẫn vậy, mỗi ID/1 key. Số ngày còn thì chỉ 01 năm đổ lại thôi.!
- @xTuanHTx, key đã lấy từ mình gởi tăng 01 năm [Expiration Date: Jun 15,2022] hiện vẫn còn lượt. Dùng tiếp đi bạn.
- @nguyentranhuy127, key Kaspersky Internet Security for Android không kiểm tra được, nếu gặp số ngày còn ít quá thì báo mình đổi key khác.
- Anh Chị Em muốn báo tin thì nhiều nhiều chữ 1 chút, chứ chỉ "Cám ơn" thì kiệm lời quá nên thôi.!!!
Với chỉ "Cám ơn" thì mình không biết có sai sót hay bị trở ngại gì như trường hợp với @cbts96 mình đã gặp phải.!!!

@BACHHAIDUONG @secpol, "Unlimited subscription = không có giới hạn số ngày còn = ngày mai hết hạn".

Sửa lần cuối:

Baby Shark

Búa Gỗ
Gởi đén :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

- @nguyentranhuy127, key Kaspersky Internet Security for Android không kiểm tra được, nếu gặp số ngày còn ít quá thì báo mình đổi key khác.
- Anh Chị Em muốn báo tin thì nhiều nhiều chữ 1 chút, chứ chỉ "Cám ơn" thì kiệm lời quá nên thôi.!!!
Với chỉ "Cám ơn" thì mình không biết có sai sót hay bị trở ngại gì như trường hợp với @cbts96 mình đã gặp phải.!!!

@BACHHAIDUONG @secpol, "Unlimited subscription = không có giới hạn số ngày còn = ngày mai hết hạn".
Chào bạn,
Bạn cho mình xin 1 key cho máy laptop của KTS 2021 với nhé.
Mình cảm ơn.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Do mình mới ham hố nâng cấp lên win 11 cho 2 máy tính cá nhân của mình nên key củ đã không còn dùng được nửa. Dù đã backup key trên mykaspersky nhưng active lại báo lỗi.
Bác nào có cho mình xin key của Kaspersky Total Security cho 2 máy với.
Xin cảm ơn

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đén :

- @sugarkim đã lấy từ mình gởi 2 key, 1 có tăng nhưng hết lượt + 1 thì [Expiration Date: Jun 21,2022] nên dùng tiếp. Bạn đừng để ý đến mấy devices (thí dụ nếu 1 device thì chủ key 1 + bạn 1 = 2 rồi) chỉ quan tâm lượt còn thôi.
Thứ bảy vừa rồi mình cũng có thông tin với bạn nhưng lỗi hệ thống nên mất tiêu.
Nếu gặp trở ngại thì liên lạc nhưng cần chờ vì mình không đến thường xuyên.!