Kaspersky Total Security + 500 days | Page 158 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Kaspersky VPN for soái ca @philongphongvan

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

U sừ ki tks bác nhìu nha, hàng kas vnp tuy ít quốc gia nhưng khi đã load vô ổn áp số dzach luôn, xíu mở máy log vô đổi mail pass lun chứ đổi pass ko ko ăn thua đâu bác, nó reset pass lại là mất lun á 🤣
Nào rảnh kiếm mấy con 1k hơn 1k days để dành sài từ từ nha bác 😁

thanhdh87

Rìu Sắt
key của bọn Kaspersky này bây giờ lại cho tự động gia hạn là như thế nào hả các bác?? nó tự đông mua xong nâng cấp luôn à

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
key của bọn Kaspersky này bây giờ lại cho tự động gia hạn là như thế nào hả các bác?? nó tự đông mua xong nâng cấp luôn à
tự động gia hạn là chủ acc nó add thẻ vô acc, thẻ còn tiền thì tới ngày nó tự gia hạn thôi, ko có thẻ hay thẻ ko còn tiền thì tự gia hạn kiểu gì bạn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
vụ này vẫn là mới lạ mà. trước mua key làm gì có vụ gắn thẻ vào cho nó gia hạn
Này có lâu rồi bạn ơi, bạn mua key từ trang chủ của nó từ tk của bạn trong tk nó có mục thêm thẻ thanh toán nè

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
key bây giờ add vào được rồi là ngon ko bị chết giống như trước đây đúng không bác
Vẫn die nếu nó là hàng share vì nhiều người cũng kích hoặc add vô tk giống mình nên sẽ mau hết lượt, nên dù key có add dc vô tk cũng vậy. Muốn tăng số lượt kích lại thì bạn phải sp với sp của Kas nhờ họ tăng thêm lượt lại cho bạn, nhưng với dk key đó là của bạn mua của họ. Vì họ sẽ hỏi lung tung và yêu cầu hóa đơn này nọ phiền lắm

thanhdh87

Rìu Sắt
Vẫn die nếu nó là hàng share vì nhiều người cũng kích hoặc add vô tk giống mình nên sẽ mau hết lượt, nên dù key có add dc vô tk cũng vậy. Muốn tăng số lượt kích lại thì bạn phải sp với sp của Kas nhờ họ tăng thêm lượt lại cho bạn, nhưng với dk key đó là của bạn mua của họ. Vì họ sẽ hỏi lung tung và yêu cầu hóa đơn này nọ phiền lắm
tức là mình đang sử dụng bình thường vẫn có thể bị chết key à bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
tức là mình đang sử dụng bình thường vẫn có thể bị chết key à bác
Mình đang nói về key khi bạn add dc vô tk nhưng bạn chưa tiến hành kích cho máy của bạn thì người khác cũng biết key này người ta kích trước bạn thì nó hết lượt khi bạn kích sau họ mà. Còn về cái bạn nói thì mình ko biết :)