Kaspersky Total Security + 500 days | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Các key bác @philongphongvan đa số đều là key sẽ được thuê bao sau mỗi năm nên nếu các bác kích hoạt 1 key rồi thì không cần kích hoạt key khác, cứ xài gần hết ngày sẽ tự động được tăng ngày trở lại (thường là 1, 2 hay thậm chí 3 năm), còn nếu không tăng ngày thì chúng ta mới add key mới, có nhiều bác nôn nóng nghĩ còn 4,5 ngày nên vội xóa key trong máy mà add key mới, trong khi key cũ vừa đến ngày hết hạn tăng 1095 ngày, có nhiều cases như vậy chia sẽ các bác biết.

tysusy

Rìu Sắt
Kaspersky Total Security 2021 - 5 thiết bị - 535 ngày (hết hạn ngày 16/8/2022)

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

BLOCK CÒN THIẾU 1

BLOCK CÒN THIẾU 2

Để key dùng được lâu dài nên các bác cần trả lời bài viết để xem key, đã có 7 bài đăng và có 7 like {haha}
Cám ơn bác.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
𝐊𝐚𝐬𝐩𝐞𝐫𝐬𝐤𝐲 𝐓𝐨𝐭𝐚𝐥 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐢𝐭𝐲 𝟐𝟎𝟐𝟏-𝐄𝐱𝐩𝐢𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: 158 Day Remaining- 𝐀𝐩𝐩𝐬 𝐢𝐧𝐜𝐥𝐮𝐝𝐞𝐝: Windows, Android, MacOS, Password Manager, Safe Kids-𝐏𝐫𝐨𝐱𝐲: Global

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
𝐊𝐚𝐬𝐩𝐞𝐫𝐬𝐤𝐲 𝐓𝐨𝐭𝐚𝐥 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐢𝐭𝐲 𝟐𝟎𝟐𝟏-𝐄𝐱𝐩𝐢𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: 247 Day Remaining- 𝐀𝐩𝐩𝐬 𝐢𝐧𝐜𝐥𝐮𝐝𝐞𝐝: Windows, Android, MacOS, Password Manager, Safe Kids-𝐏𝐫𝐨𝐱𝐲: Global

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
𝐊𝐚𝐬𝐩𝐞𝐫𝐬𝐤𝐲 𝐓𝐨𝐭𝐚𝐥 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐢𝐭𝐲 𝟐𝟎𝟐𝟏-𝐄𝐱𝐩𝐢𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: 349 Day Remaining- 𝐀𝐩𝐩𝐬 𝐢𝐧𝐜𝐥𝐮𝐝𝐞𝐝: Windows, Android, MacOS, Password Manager, Safe Kids-𝐏𝐫𝐨𝐱𝐲: Global

Mở VPN HMA hay app fake IP nào mà bạn dùng đó, vào đó chọn theo proxy nào mà key yêu cầu rồi log vô, xong nhập key vào app để kích hoạt là được, Proxy Global là toàn cầu, tức là bạn cứ add key vô là được nếu còn lượt kích hoạt, ko cần phải fake IP đi đâu hết
Trong trường hợp nhập key vào PC hay smartphone cần proxy đều làm theo cách này đúng ko bạn? Mình có add mấy key KIS vào My Kaspersky thấy còn hạn rồi send key tới device để active mà đều báo ko được. Bạn có biết tại sao ko?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Trong trường hợp nhập key vào PC hay smartphone cần proxy đều làm theo cách này đúng ko bạn? Mình có add mấy key KIS vào My Kaspersky thấy còn hạn rồi send key tới device để active mà đều báo ko được. Bạn có biết tại sao ko?
Chỉ kích được khi key còn lượt thôi bạn, bạn add vào TK của bạn key nói đâu báo còn baop nhiêu lượt đâu, thường thì nó chỉ báo 1, 3, 5, 10...device thôi, khi tới TK của bạn có bao nhiêu người đã kích rồi sao mà biết dc. Với trường hợp như bạn nói thì chỉ có bạn mua key chính chủ từ hãng thì bạn mới có thể biết và tính dc key còn bao nhiêu lượt thôi.

𝐊𝐚𝐬𝐩𝐞𝐫𝐬𝐤𝐲 𝐓𝐨𝐭𝐚𝐥 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐢𝐭𝐲 𝟐𝟎𝟐𝟏-𝐄𝐱𝐩𝐢𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: 158 Day Remaining- 𝐀𝐩𝐩𝐬 𝐢𝐧𝐜𝐥𝐮𝐝𝐞𝐝: Windows, Android, MacOS, Password Manager, Safe Kids-𝐏𝐫𝐨𝐱𝐲: Global
Cám ơn bạn, mình đã kích hoạt được rồi

truongxd54

Búa Đá
giờ đang còn hạnh phúc chán, ngày xưa share key bằng file lic nữa cơ, dăm bữa nửa tháng nó chết, mình lấy key trên này mãi vẫn sống nhăn răng

Có cách nào xóa các key đã add (không active được) trên My Kaspersky ko bạn?
Chỉ kích được khi key còn lượt thôi bạn, bạn add vào TK của bạn key nói đâu báo còn baop nhiêu lượt đâu, thường thì nó chỉ báo 1, 3, 5, 10...device thôi, khi tới TK của bạn có bao nhiêu người đã kích rồi sao mà biết dc. Với trường hợp như bạn nói thì chỉ có bạn mua key chính chủ từ hãng thì bạn mới có thể biết và tính dc key còn bao nhiêu lượt thôi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có cách nào xóa các key đã add (không active được) trên My Kaspersky ko bạn?
Hi cái này thua vì mình cũng đã tìm cách xóa các key đã add vô tk mấy lần rùi mà ko dc, chắc chỉ có xóa tk thui quá :p

mrkhanh85vn

Búa Gỗ
𝐊𝐚𝐬𝐩𝐞𝐫𝐬𝐤𝐲 𝐓𝐨𝐭𝐚𝐥 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐢𝐭𝐲 𝟐𝟎𝟐𝟏-𝐄𝐱𝐩𝐢𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: 247 Day Remaining- 𝐀𝐩𝐩𝐬 𝐢𝐧𝐜𝐥𝐮𝐝𝐞𝐝: Windows, Android, MacOS, Password Manager, Safe Kids-𝐏𝐫𝐨𝐱𝐲: Global
Thank bác ;)