Kaspersky Internet Security giảm giá còn 33.000 VNĐ/năm | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Internet Security giảm giá còn 33.000 VNĐ/năm

muwa04

Gà con
Mọi người vào thử web (kaspersky.com.vn) xong ấn vào biểu tượng shoping cũng ra đơn hàng :D
review tiếp:
1. Em click vào link download được đính kèm trong email: dẫn đến trang: https://www.kaspersky.com.vn/downloads/internet-security => download về cài đặt và nhập key oke rồi ACE nhé (lỗi load ảnh file lớn :(( )
Bác có còn mua được ko mua giúp em 1 key với ạ. Xong e chuyển khoản cho bác :D

OceanHp

Búa Gỗ Đôi
thế bác add key thử chưa? working tốt không?
thông tin key có gì bất ổn không?
Mình xài đc mấy ngày rồi, nhập key là ăn ngay (mình donwload bản kis trực tiếp trên trang chủ luôn, không qua link trong email gửi).
Vừa múc thêm 4 bản quyền nữa cài trên 4 máy khác nữa thì vẫn oke ạ.

ductho

Búa Gỗ
Mình xài đc mấy ngày rồi, nhập key là ăn ngay (mình donwload bản kis trực tiếp trên trang chủ luôn, không qua link trong email gửi).
Vừa múc thêm 4 bản quyền nữa cài trên 4 máy khác nữa thì vẫn oke ạ.
Bác còn mua đc k ạ

nnt236

Búa Đá
E mới mua thêm 4 key nữa ;))
mua giúp mình được không

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Cập nhật thêm là nếu key của mọi người gần hết hạn thì sẽ nhận được offer giảm giá nhé! Hiện tại bản KAV của mình còn 18 ngày và nhận được tin quảng cáo giảm 50% từ ứng dụng rồi

mimi995

Búa Gỗ Đôi
mình vừa nhận được key, đã kích hoạt đủ 365 ngày, kinh nghiệm là mua qua momo, sau khi thanh toán xong , huỷ kích hoạt giao dịch với Nexway ngay