FreeSoft - Kaspersky Free Tiếng Việt phiên bản mới nhất 2021 bản cài offline + online + Hướng dẫn cài đặt bằng hình ảnh | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Kaspersky Free Tiếng Việt phiên bản mới nhất 2021 bản cài offline + online + Hướng dẫn cài đặt bằng hình ảnh

tqthtxt

Rìu Vàng
Cho mình hỏi là bản Free này có tự cập nhật phiên bản mới không hay chỉ update database thôi?

Mình sài phiên bản enderpoint nên không thể có 1 câu trả lời chính xác cho câu hỏi của bác, nhưng đa phần bản free sẽ tự up lên phiên bản mới, và phiên bản Tiếng Việt chậm update vision hơn bản Anh do họ cần 1 bản tiếng Nga ổn định nhất ==> Đưa bản đó ra quốc tế ==> Nếu tương thích với tất cả PC ==> Dịch ra các ngôn ngữ khác nhau

intel775

Gà con
đang xài bản trail , sau hết có tự động nó nhảy free k ạ.
Khi cài KIS hết 30 ngày, nếu bạn ko gia hạn thì mặc định nó sẽ chuyển sang Free nha.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Với những bình luận spam, thô tục, chửi bới và xúc phạm các thành viên khác trên diễn đàn như trường hợp dưới đây sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn và không có sự nhân nhượng cho những thành viên kiểu này. Rất mong các bạn có những bình luận tích cực để giúp diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa.

6380

tqthtxt

Rìu Vàng
Mình dùng bản free từ lúc nó mới ra, hồi đó cho setting đầy đủ, chức năng diệt virus tốt như bản thương mại, chỉ bị vụ lâu lâu hiện quảng cáo (thông cảm được tại miễn phí mà). Nửa năm trước nâng cấp lên nó khóa nhiều setting, không tùy chỉnh theo ý mình được nữa, thế là bỏ luôn. Không rõ giờ có thay đổi gì không.
Mình sẽ cố gắng để trong tương lai gần làm 1 topic giới về bản kaspersky như mô tả của bác.... Có thể setting được. Bác thông cảm nhe

Nguyentu

Búa Gỗ
Với những bình luận spam, thô tục, chửi bới và xúc phạm các thành viên khác trên diễn đàn như trường hợp dưới đây sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn và không có sự nhân nhượng cho những thành viên kiểu này. Rất mong các bạn có những bình luận tích cực để giúp diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa.

Chuẩn, hôm nọ đọc qua đã thấy khó chịu r, bình luận rất thiếu văn hóa