Hướng dẫn và Thảo luận - Kaspersky Free 365 ngày | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Kaspersky Free 365 ngày

vuhung10393

Búa Đá
Mình định mua gói Standard cho 01 máy tính = 240K/ năm đầu và 296k/năm tiếp theo. Nay vào forum thấy bài viết của bác thủ thớt nên đăng cân nhắc. Bản Free này bảo vệ có tốt bằng bản Standard không vậy? nếu so sánh về khả năng bảo vệ, phát hiện Virus và Duyệt web an toàn?. Khi dùng hết 365 ngày thì gia hạn dùng free tiếp bằng cách nào vậy chủ thớt ơi?

Sửa lần cuối:

htanh034

Búa Gỗ Đôi
Mình định mua gói Standard cho 01 máy tính = 240K/ năm đầu và 296k/năm tiếp theo. Nay vào forum thấy bài viết của bác thủ thớt nên đăng cân nhắc. Bản Free này bảo vệ có tốt bằng bản Standard không vậy? nếu so sánh về khả năng bảo vệ, phát hiện Virus và Duyệt web an toàn?. Khi dùng hết 365 ngày thì gia hạn dùng free tiếp bằng cách nào vậy chủ thớt ơi?
Bác có bản standard rồi, thì kiếm 1 máy khác cài bản free xong so sánh sự khác nhau thôi. Nó chỉ khác nhau ở cái này có cai kia ko, còn nếu cả 2 cùng có thì sẽ bảo vệ như nhau.