Desktop & Văn phòng - JRiver Media Center 27.0.85 (x64) Full - Phần mềm giải trí đa phương tiện tốt nhất! | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Tui thấy soft này bán mắc tiền mà còn thua VLC free, vì ko coi được phim HDR, trên máy tính tui đã test, mở phim HDR bằng JRiver thì ko lên màu được, màu cứ tái tái nhợt nhạt, mở bằng VLC thì màu lên rực rỡ.

Soft này ko phải để xem video đâu bạn. Nó ban đầu là chuyên về nghe nhạc đấy, sau này họ mới thêm xem video vào cho đa dạng
Điểm hay của soft này mà VLC ko có là bộ lọc âm và tùy chỉnh âm thanh. VLC ko thể nào so bì được
Mình cũng từng thử chạy video soft này rồi. Rất tệ, phải nói là cùi mít

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
đang hóng bản JRiver Media Center 28 mà vẫn chưa có patch

Dùng tạm bản 27 thôi bạn, khi nào có bản 28 thì mình gửi lên diễn đàn nhé.

thanhhai7272

Gà con
Soft này ko phải để xem video đâu bạn. Nó ban đầu là chuyên về nghe nhạc đấy, sau này họ mới thêm xem video vào cho đa dạng
Điểm hay của soft này mà VLC ko có là bộ lọc âm và tùy chỉnh âm thanh. VLC ko thể nào so bì được
Mình cũng từng thử chạy video soft này rồi. Rất tệ, phải nói là cùi mít
Lên phiên bản 28 dùng rất hay nhưng mình không có pash.

leminhvu1979

Rìu Sắt
patch JRiver Media Center 28,source :JUNLAJUBALAM

Sửa lần cuối: