Chia sẻ - JetBrains PyCharm Pro v2022.2.3 Full - Lập trình Python IDE | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Jioncon68

Gà con
Cho mình hỏi, file jetbrains-agent.jar ở đâu vậy, minh không thấy, ai có thể co minh xin file cr@ck ko
Và cách dùng mã Hex như nào, mọi người có thể chỉ mình được ko? cám ơn mọi người giúp đỡ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho mình hỏi, file jetbrains-agent.jar ở đâu vậy, minh không thấy, ai có thể co minh xin file cr@ck ko

Nó ở trong file tải ở trang đầu đấy bạn, nó đính kèm luôn với file cài đặt sau khi giải nén.

Handrf

Kiếm đá

Jioncon68

Gà con
Nó ở trong file tải ở trang đầu đấy bạn, nó đính kèm luôn với file cài đặt sau khi giải nén.
thank chủ thớt mình down dc rồi mà file mở ra ko dc, link google cũng ko dc , thớt xem lại giúp mình với

Attachments

47.7 KB · Lượt xem: 17

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thank chủ thớt mình down dc rồi mà file mở ra ko dc, link google cũng ko dc , thớt xem lại giúp mình với

Bạn cài đặt WinRAR bản mới nhất + tắt antivirus trong quá trình giải nén file nhé. Nếu vẫn lỗi thì bạn tải lại từ đầu.

Jioncon68

Gà con
Hướng dẫn cài đặt JetBrains PyCharm 2019
  • Tắt phần mềm diệt virus (Chú ý tắt cả Windows Defender)
  • Giải nén phần mềm vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Mở phần mềm lên chọn Evaluate for free
  • Trên thanh menu chọn Help > Edit Custom VM Options
  • Thêm vào dòng cuối cùng
    • -javaagent:C:\Users\PC\jetbrains-agent.jar (sau -javaagent là đường dẫn đến file jetbrains-agent.jar bạn phải sửa theo đúng trên máy tính của mình)
  • Save lại và khởi động lại phần mềm
  • Tiếp tục chọn Help > Register…
Bạn làm bị vướng mắc ở chỗ nào?
thớt cho mình Activation code với dc ko, mình update license sever ko dc, mà mình kiếm mấy cái activation code trên internet cũng ko dc. mong chủ thớt giúp đỡ

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thớt cho mình Activation code với dc ko, mình update license sever ko dc, mà mình kiếm mấy cái activation code trên internet cũng ko dc. mong chủ thớt giúp đỡ

Cái Activation Code nó đi kèm trong file text đính kèm với file nén rồi mà bạn!

Jioncon68

Gà con
Cái Activation Code nó đi kèm trong file text đính kèm với file nén rồi mà bạn!
mình down lại rồi mở ra tất cả có như này, thớt xem chỉ mình với.
và load jetbrains successfully rồi nhưng chưa registered dc

Attachments

24.1 KB · Lượt xem: 61
    49 KB · Lượt xem: 62
    82.9 KB · Lượt xem: 62
Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình down lại rồi mở ra tất cả có như này, thớt xem chỉ mình với.
và load jetbrains successfully rồi nhưng chưa registered dc

Video hướng dẫn:

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
JetBrains PyCharm Professional là trình chỉnh sửa mã code thông minh PyCharm cung cấp hỗ trợ cho Python, JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, CSS và các mã ngôn ngữ lập trình phổ biến trên thế giới. Phần mềm là thành quả phát triển của Python, Django và Web với PyCharm, một IDE Python thông minh mang đến trải nghiệm mã hóa độc đáo.

Các tính năng của JetBrains PyCharm Professional
  • Phát triển Python & Web
  • Hỗ trợ Python: Tận hưởng hỗ trợ mã hóa vượt trội với hoàn thành mã thông minh, kiểm tra mã, tô sáng lỗi nhanh, sửa lỗi tự động, cùng với tái cấu trúc mã tự động và khả năng điều hướng phong phú cho tất cả các triển khai Python chính.
  • Hỗ trợ công nghệ chéo thông minh: Ngoài Python, Pycharm hỗ trợ JavaScript, CoffeeScript, TypeScript, HTML / CSS, Cython, ngôn ngữ mẫu, AngularJS, Node.js, v.v.
  • Khung phát triển web: PyCharm cung cấp hỗ trợ cụ thể theo khung cho các khung phát triển web hiện đại như Django, Flask, Google App Engine, Pyramid và web2py.
  • Khả năng phát triển từ xa: Chạy, gỡ lỗi, kiểm tra và triển khai các ứng dụng trên máy chủ từ xa hoặc máy ảo, với trình thông dịch từ xa, thiết bị đầu cuối ssh tích hợp, tích hợp Docker và Vagrant.
  • Công cụ dành cho nhà phát triển tích hợp: Một bộ công cụ tuyệt vời ngay lập tức: trình gỡ lỗi tích hợp và trình chạy thử nghiệm đồ họa; một thiết bị đầu cuối tích hợp; tích hợp với Git, SVN và Mercurial; Công cụ cơ sở dữ liệu tích hợp & hỗ trợ SQL.
  • IDE: PyCharm có thể tùy chỉnh và đa nền tảng hoạt động trên Windows, Mac OS hoặc Linux với một khóa cấp phép duy nhất. Tận hưởng một không gian làm việc được tinh chỉnh với các bảng màu tùy chỉnh và các ràng buộc phím, với mô phỏng VIM có sẵn.
Download JetBrains PyCharm Pro v2020.1 Full - Lập trình Python IDE

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

link 6577 die rồi.

carl353

Búa Đá
mình tưởng mấy sản phẩm của jetbrain giờ phải login mới được xài mà sao còn dùng file *.jar kia để làm kiểu reset trial nhỉ

anhkhoa00021

Gà con
lên bản 2022 là hết dùng cách cũ dc, tìm lòng vòng cũng ko thấy cách nào khác.
Mình mới down xuống 1.21 cũng ko còn evaluate for free nữa

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
lên bản 2022 là hết dùng cách cũ dc, tìm lòng vòng cũng ko thấy cách nào khác.
Mình mới down xuống 1.21 cũng ko còn evaluate for free nữa

Chờ bản mới và fix mới thôi bạn :D Chứ bị nhà phát triển khai thác lỗi rồi :D