Chia sẻ - JetBrains PyCharm Pro v2022.2.3 Full - Lập trình Python IDE | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

có dùng cho phiên bản mac ko hay là win vậy bạn ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có bác nào hướng dẫn thuốc app này đc ko

1. Run the IDE and evalutate for free.
2. Click IDE menu "Configure" or "Help" -> "Edit Custom VM Options..."
3. Append "-javaagent:/absolute/path/to/jetbrains-agent.jar" to end line.
eg: windows: -javaagent:C:\sanet.st\jetbrains-agent.jar
4. Restart IDE.
5. Click IDE menu "Help" -> "Register..." or "Configure" -> "Manage License..."
Support "License server" and "Activation code":
1). Entry license server address: http://jetbrains-license-server
Or click the button: "Discover Server" to fill automaticcally.

redwildcat

Gà con
Trong bản 2022 của bạn ko có file jetbrains-agent.jar mà chỉ có file ja-netfilter.jar, mình dùng thử file này thay thế file kia theo hướng dẫn.
Mình làm đến mục 5 nhưng mình điền server thì nó báo "Cannot obtain ticket from server", Test connection thì báo No response. Dán Activation code thì báo "Key is invalid"
Bạn giúp mình với. Thank bạn

carl353

Búa Đá
Trong bản 2022 của bạn ko có file jetbrains-agent.jar mà chỉ có file ja-netfilter.jar, mình dùng thử file này thay thế file kia theo hướng dẫn.
Mình làm đến mục 5 nhưng mình điền server thì nó báo "Cannot obtain ticket from server", Test connection thì báo No response. Dán Activation code thì báo "Key is invalid"
Bạn giúp mình với. Thank bạn

1. bạn lên trang chủ tải file cài về cài đặt bình thường
2. rồi vô https://3.jetbra.in/ lấy key đồng thời tải jetbra.zip
3. giải nén jetbra rồi kiếm file install-all-users.vbs chạy
4. mở phần mềm lên nhập key đã lấy ở step 2 vô
{confident}

ThanhCongP

Búa Gỗ Đôi
thật sự thì khi mình đã bỏ những thứ linh tinh vô để by pass license thì vấn đề bảo mật không còn quá quan trọng với mình nữa, nếu bạn lo thế thì tốt hơn hết là bỏ tiền ra khỏi lăn tăn nữa thôi
:) Thà mình chọn nơi khác còn hơn tin bạn trước mới làm quen với công nghệ cx bị dính virus một lần ở mấy cái Cr@ck kiểu này r giờ mình chọn nước đi an toàn hơn. Cái nào bitdefender nó quét k ra thì ms thử