Chia sẻ - [iOS] Miễn phí trọn đời GamingVPN - 1.1.1.1 VPN - VPN được thiết kế riêng cho game thủ | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [iOS] Miễn phí trọn đời GamingVPN - 1.1.1.1 VPN - VPN được thiết kế riêng cho game thủ

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
@Santoso có trường hợp nào sau khi mua timelife trên acc có thẻ, sau đó nó đổi policy và bắt đầu charge tiền chưa ông?
Đó giờ thì chưa thấy, chỉ có cái app nghe nhạc ngủ lần trước là ghi lifetime nhưng lại để auto renew là năm sau, nên mình nhắc mọi người cẩn thận thôi à.

hiroshianh

Gà con
@Santoso có trường hợp nào sau khi mua timelife trên acc có thẻ, sau đó nó đổi policy và bắt đầu charge tiền chưa ông?
Sáng nay mới mở mắt ra thấy bị trừ 1.499.000 vnd đây 😡, làm sao lấy lại dc tiền hả bạn ơi, nghịch cài thử xem sao chứ mình cũng ko có nhu cầu sử dụng .. -.-

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Sáng nay mới mở mắt ra thấy bị trừ 1.499.000 vnd đây 😡, làm sao lấy lại dc tiền hả bạn ơi, nghịch cài thử xem sao chứ mình cũng ko có nhu cầu sử dụng .. -.-
Bạn có bấm nhầm qua 1 năm không vì nhiều bạn đăng ký nhưng chưa thấy ai bị, bạn thử yêu cầu hoàn tiền từ Apple xem, lúc mua là 0đ sao lại trừ đi 1 củ mấy từ tôi.
Ở đây sẽ có 1 vài thông tin về app mà bạn đã mua.

Ở đây có hướng dẫn bạn cách yêu cầu hoàn tiền, bạn thử xem:
Mã:
https://www.thegioididong.com/game-app/cach-yeu-cau-hoan-tien-khi-mua-nham-ung-dung-app-store-1304734

hiroshianh

Gà con
Bạn có bấm nhầm qua 1 năm không vì nhiều bạn đăng ký nhưng chưa thấy ai bị, bạn thử yêu cầu hoàn tiền từ Apple xem, lúc mua là 0đ sao lại trừ đi 1 củ mấy từ tôi.
Ở đây sẽ có 1 vài thông tin về app mà bạn đã mua.

Xem phần đính kèm 57722

Ở đây có hướng dẫn bạn cách yêu cầu hoàn tiền, bạn thử xem:
Mã:
https://www.thegioididong.com/game-app/cach-yeu-cau-hoan-tien-khi-mua-nham-ung-dung-app-store-1304734
Đúng rồi bạn, mình đăng nhập link hướng dẫn hoàn tiền thì thấy như này:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
HÌnh trên là sau khi báo cáo hoàn tiền, còn đây là hình trước khi gửi yêu cầu:
Xem phần đính kèm 57731
Bạn chờ xem sao nhé, sau các app free có thời hạn như này bạn nên dùng như lưu ý mình có ghi trong bài viết:

Để tránh trường hợp nhà phát hành thay đổi chính sách dẫn đến xuất hiện khoản thu không hợp lý , các bạn nên sử dụng tài khoản phụ không tích hợp các hồ sơ thanh toán, hoặc tài khoản chính nhưng không liên kết với thẻ.

Và trong lúc mua nhớ để ý xem lúc đó còn diễn ra ưu đãi không để tránh mất tiền oan. Bạn mua app này vào ngày mấy, vì ngày 1.4 là nó hết free rồi.

hiroshianh

Gà con
Bạn chờ xem sao nhé, sau các app free có thời hạn như này bạn nên dùng như lưu ý mình có ghi trong bài viết:

Để tránh trường hợp nhà phát hành thay đổi chính sách dẫn đến xuất hiện khoản thu không hợp lý , các bạn nên sử dụng tài khoản phụ không tích hợp các hồ sơ thanh toán, hoặc tài khoản chính nhưng không liên kết với thẻ.

Và trong lúc mua nhớ để ý xem lúc đó còn diễn ra ưu đãi không để tránh mất tiền oan. Bạn mua app này vào ngày mấy, vì ngày 1.4 là nó hết free rồi.

Mình mua ngày 31/3 như ở trên kìa.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Đúng rồi bạn, mình đăng nhập link hướng dẫn hoàn tiền thì thấy như này:
Xem phần đính kèm 57729
nguy hiểm vaiz {sweat} cái này do bác reg trúng lúc hết thời hạn khuyến mại là thứ nhất, bản thân thằng app nó chậm update hết thời hạn khuyến mại là thứ hai, nên mới sinh ra sự cố hôm trc free hôm sau trừ tiền