This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Internet Download Manager (IDM) 6.42 Build 10 + Portable + Repack + Retail - Trình tăng tốc tải xuống nhanh nhất

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
các bác xài chùa đương nhiên rũi ro rồi , không muốn bỏ tiền túi ra phải chấp nhận số phận thôi dù cho các tool đã update lên bọn IDM cách khắc phục lỗi , vẫn nỗi lên thông báo trả tiền thôi, chấp nhận chịu khó xoá thông báo nổi lên trả tiền là dùng được

Hamano Kaito

Moderator
Ông Dev IDM lần này khá là thâm đấy. Giấu rác check fake key như mèo giấu kut ấy. Dò mãi cũng ra được 1 số thứ nhưng chưa hoàn thành lắm
Nói chung là fix 1 phát thì xài tầm gần 1 tuần mới báo fake key

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Dạo này mình cũng ít dùng nên IDM làm khó quá là chuyển qua reset trial. Khi nào nó fix luôn trial thì mới khó ở.

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Bác nào biết cách tắt thông báo này chỉ giùm, cứ khởi động máy là nó hiện ra, trên chrome đã bật extension hoạt động bình thường, đã tìm kiếm trên google rồi mà chưa thấy cách nào để tắt thông báo này.

Sửa lần cuối:

conthula

Búa Gỗ
Sao mình tải về chạy thì nó mở trang cybermania nhỉ, có dính chàm chưa ạ @@

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình chạy files exe đã báo thế rồi ạ, chưa cài hay tích gì.
đó là phiên bản tiếng trung quốc , truớc hết cài set up tiếng trung rồi sau đó vào retail cài lại nhé , thế là xong

Sửa lần cuối:

tiswat

Gà con
bản silent mình cài xong nó hiện luôn bảng bắt nhập key, cancel thì hiện hết hạn trial

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bản silent mình cài xong nó hiện luôn bảng bắt nhập key, cancel thì hiện hết hạn trial
bạn làm không đúng cách rồi , nếu khó quá cho qua bạn dùng cái khác đi bạn