This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn tạo tài khoản Office 365 A1 Plus mới nhất 2019

greendayif

Rìu Sắt
reg lấy 1 trường nào đó mà dùng các bạn ơi, chứ cái này khóa nhanh lắm

likeifyoulike

Rìu Vàng
Cái này nó fix lỗi rồi bạn ơi. Đến bước 4 nhập mã xác minh nó có gửi về hòm thư trên Tab của Trang này đâu. Chờ mãi không thấy gửi về. Xin Lỗi, không phải là fix, mà là nó chặn địa chỉ IP Vietnam, mọi người dùng VPN để fake IP trước khi làm các bước trên nha, thành thật xin lỗi.

Sửa lần cuối:

likeifyoulike

Rìu Vàng
Đã thử và thành công. Lưu ý mọi người nên fake ip trước khi làm nha. Nếu để IP Vietnam thì làm tới bước 4 là dừng lại rồi vì hòm thư sẽ không hồi âm lại mã xác minh do chặn IP vietnam

likeifyoulike

Rìu Vàng

Bác @Tran Quang Ha làm như sau để donwload bộ tiếng Anh nha
B1 làm như hình sau Nhấn vào"tài khoản của tôi" chọn "view app & devices"

sau đó nó sẽ ra như hình dưới

Bác chọn ngôn ngữ mình cần, phiên bản 32/64 rồi nhấp cài đặt office là xong rồi.

Sửa lần cuối:

mathiu

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn Bác chủ thớt. Bác cho em hỏi sao em đăng ký thành công nhưng sao Onedrive chỉ có 1GB vậy nhỉ

gift4you

Rìu Bạc
Phần ID mình sửa theo ý mình được không bạn @taihdhpu2? Hay là phải để nguyên mặc định như vậy?

THKPTK

Gà con
các bác cho hỏi đến bước 7 nó ko có cho xác minh qua email mà chỉ cho xác minh qua điện thoại có OK ko vậy?

star1206

Gà con
Tôi muốn dùng tk đăng ký này sử dụng MS Teams mà không được cấp quyền

nvtanoik

Búa Gỗ Đôi
Ok. Vừa tạo thành công, xác nhận qua email mà. Cảm ơn nhiều nhiều.

Bác ơi, upload lại hình để nhiều anh em làm được. Thanks bác đã chia sẻ. update 28.12.2020 Vẫn tạo được account nhé. Nếu ai không nhận được code, click vào dòng @ đổi sang đuôi .com.