Hướng dẫn tạo tài khoản Office 365 A1 Plus mới nhất 2019 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn tạo tài khoản Office 365 A1 Plus mới nhất 2019

jt9096

Gà con
Những ai không nhận được email thì click vào ô @chacou.net rồi chọn cái bên dưới nha

mrJaden

Rìu Bạc
Bạn mở ứng dụng bất kỳ word hay excel. Vào File -> Account -> Change License -> điền Email và Pass tài khoản office 365.
ỦA, làm vậy xong là office tự chuyển qua 365 à bạn? có mất license cũ ko nhỉ?

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
- Đã test và thành công, cho mình hỏi làm cách nào để tải bộ cài tiếng Anh không (vì mặc định tải về là tiếng Việt, mà Office tiếng Việt mình sd không quen).

B

bluesea

- Đã test và thành công, cho mình hỏi làm cách nào để tải bộ cài tiếng Anh không (vì mặc định tải về là tiếng Việt, mà Office tiếng Việt mình sd không quen).

Xem phần đính kèm 3887
Bác vào mục "Bản cài đặt của tôi" -> "Ngôn ngữ" rồi chọn tiếng Anh.

taihdhpu2

Rìu Vàng

Xem phần đính kèm 3887
Chú xem #28 và #29 ạ. @Tran Quang Ha

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
- Thời gian dùng của Office 365 đăng ký theo HD đc bao lâu nhỉ? Cả nhà có ai biết không?

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Office 365 A1 Plus for student's license belongs to an Office 365 Education subscription. If you are a student at an academic institution, you can get it for free from our Office 365 website. It's free and will not expire until you leave the school.

Giấy phép Office 365 A1 Plus dành cho sinh viên thuộc về (tài khoản) đăng ký Office 365 dành cho giáo dục. Nếu bạn là sinh viên của 1 trường nào đó, bạn có thể nhận miễn phí từ trang Web Office 365 của chúng tôi. Office miễn phí và sẽ không hết hạn cho đến khi bạn rời trường.

PS: Email giả thì biết bao giờ rời trường??? :)

Hình minh họa

Sửa lần cuối:

kezihenry

Rìu Bạc
Kích hoạt thành công, đã có 5TB onedrive. Không biết có dùng được lâu hay không?

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Office 365 A1 Plus for student's license belongs to an Office 365 Education subscription. If you are a student at an academic institution, you can get it for free from our Office 365 website. It's free and will not expire until you leave the school.

Giấy phép Office 365 A1 Plus dành cho sinh viên thuộc về (tài khoản) đăng ký Office 365 dành cho giáo dục. Nếu bạn là sinh viên của 1 trường nào đó, bạn có thể nhận miễn phí từ trang Web Office 365 của chúng tôi. Office miễn phí và sẽ không hết hạn cho đến khi bạn rời trường.

PS: Email giả thì biết bao giờ rời trường??? :)

Xem phần đính kèm 3893Hình minh họa
Có khi nào bị mất tên miền mail này và dữ liệu cũng bay luôn ko nhỉ?