This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Hướng dẫn sử dụng torrent

davidtrung

Búa Gỗ Đôi
giờ mới hiểu sao torrent nó download file nặng nhanh mà khỏe đến vậy , thanks thread

strancongtu2

Búa Gỗ Đôi
Cố gắng seed để kiếm point rồi dùng point active ý, e đk trên site này cũng lâu rồi, k nhớ lần đầu cần SMS ko nhưng sau đó chịu khó seed thì active thoải mái, giờ số point active được mấy năm.

MotAiDo

Búa Đá
Bài viết hay!!!
Giờ internet tốc độ cao rồi, ít khi dùng đến Torrent, ngày xưa cắm máy down torrent cả ngày

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Ảnh ọt chết queo hết rồi !
Torrent thì là phần không thể thiếu với mình ! Download phần lớn Phim và Soft từ đây !

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
bài viết hay tôi sử dụng torrent rất nhiều đi rất nhanh

MotAiDo

Búa Đá
bây giờ phim nào mà ko có online. bom tấn tạ cam hay rip gì có hết mà. sao phải tải nhỉ???
Cũng phải. Trước uTorrent là phần mềm dùng hàng ngày, giờ lâu lâu mới dùng 1 lần.
Ngày trước isoHunts chẳng thiếu thứ gì. Kéo về xong burn đĩa. Giờ đĩa DVD cũng chẳng ai dùng nữa rồi.

namprince187

Rìu Sắt
mình vẫn thường dùng point để active mà, cũng phải hơn 1 năm rồi không vào nethd

5Characters

Rìu Sắt
Mình xin phép được đào bài này lên . Hiện mình đang dùng qbittorrent 4.2.3, toàn là public tracker thôi. Tuy nhiên mình đã cấu hình bỏ hết các thiết lập rate limits settings để bỏ các giới hạn tốc độ download và upload. Tuy nhiên mình có thể tải file khá nhanh, hên xui tuỳ lúc 500-3Mbps. Tuy nhiên tốc độ upload lại rất cùi, tính bằng KiB/s hoặc B/s, mình chuyển qua tab Peers thì thấy hàng chờ 1 đống, nhưng chỉ có 1 hoặc 2 lượt tải về từ phía mình.

Vậy làm sao để tăng tốc độ download và upload lên vậy ạ.

strancongtu2

Búa Gỗ Đôi
Theo như mình biết thì bạn phải tắt PnP và mở port cho nó thì người khác mới thoải moái leech data mà bạn đang seed được.